Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu Mkuu wa CCM Mukama ni kiongozi shupavu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Saranda, Aug 16, 2012.

  1. S

    Saranda Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wanaoweza kuchanganua masuala ya kijamii na kisiasa ni dhahiri kwamba toka katibu Mkuu Wilson Mukama, utendaji ndani ya CCM umekuwa na tija. Komrade Mukama ni kiongozi shubavu, mwenye busara na anaesikiliza sana na kuongea kidogo. Ana sense of humor as well as wisdom. Tunamuombea afya njema na maisha marefu
     
  2. d

    dmvuno Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa hata mimi nimemkubali. Aje kusaidia hapa DMV maana CCM hapa wanapigwa vita na watu waliojificha gizani, sijui wanafaidika nini
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ni ukweli usiokuwa na ubishi viongozi wote wa ccm ni SHUBAVU sio mukama Peke yake hata mwenyekiti wao Na Nape lakini sio Viongozi SHUPAVU
     
  4. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Viongozi shubavu ni wengi sana hata nape ni shubavu sana
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Leo usirudi lumumba kudai chako kwani hutapata chochote utaishia kutukanwa na wakina Nape kwasababu umewaita SHUBAVU
     
  6. H

    Helios JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 378
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    sera aliyoingia nayo ya kuvua magamba iliishia wapi?
     
  7. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tena sio Mkama peke yake hata Makamba alikuwa SHUBAVU
     
  8. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    lakini yote mia SHUBAVU kuliko wote ni NAPE, then Makamba (Senior), Chiligati bora kidogo hakuwa SHUBAVU sana yeye alikuwa na busara
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Angekuwa SHUPAVU Mukama asingeitwa mzigo kwa ccm na wenye chama!! He will be well advised to retire to his home village peacefully!!
     
  10. t

    thatha JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    ok.ni mtazamo mzuri
     
  11. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hata mimi namuaombea maisha marefu na utumishi mrefu ndani ya CCM. Wanasema "Do not interrupt your enemy when he's making mistakes"
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mukama ameshindwa hata kumhandle nape ushupavu wake uko wapi
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu hajasema Shupavu wewe ndio unakosea kasema SHUBAVU ambayo ni kweli
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ukisoma kichwa cha habari cha hii topic kasema shupavu..au hata kiswahili kinakua ni kigumu kusoma?
     
  15. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli ni kiongozi shubavu, ndio maana tangu aingie na sekretarieti yake speed ya ccm kuingia kaburini imeongezeka!
     
  16. b

    baba koku JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ni political CEO mzuri hapa nchini kwani ana upeo mzuri wa political management
     
  17. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,204
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Mukama huyu huyu chapombe au mwingine?
     
  18. b

    baba koku JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ni political CEO mzuri hapa nchini kwani ana upeo mzuri wa political management>. Tusiwe na mitizamo ya kifitina au kichonganishi au kishabiki bali tuangalie historia yake katika utendaji
     
  19. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    yap tumuombee ili azidi kutusafishia njia 2015 kwa uoga uoga wake.......
     
  20. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,257
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Mukama had to fail mainly because he was Kingunge's creation!!
     
Loading...