Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu Kata CCM afariki baada ya kupoteza Mitaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zyansiku, Oct 31, 2009.

  1. Z

    Zyansiku Member

    #1
    Oct 31, 2009
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali ya kushitua! katibu kata wa CCM kata Mbugani wilaya ya Tabora Mjini, Bwana Kasimu Idrisa amefarika Dunia dakika chache zilizopita baada ya kupokea barua ya kusimamishwa uongozi uliosababishwa na yeye kupoteza mitaa mingi kama kiongozi. Kata ya Mbugani yenye jumla ya mitaa 11 katika uchaguzi wa mitaa uliomalizika siku chache zilizopita CCM walipata mitaa 5 CUF 5 na UDP 1. kwa matokeo hayo katibu wa CCM mkoa wa Tabora alimsimamisha uongozi katibu kata huyo hasa baada ya kupewa taarifa zisizo rasmi na Diwani wa kata ambaye pia ni katibu wa siasa na uenezi wa CCM Mkoa wa Tabora Bwana Kapama, habari ninazoendelea kuzipata ni kuwa mahusiano ya Mh Diwani kapama na katibu kata hayakuwa mazuri hivyo baada ya matokeo hayo Diwani alimshitaki katibu kata wake CCM mkoa kuwa ndiye aliyesababisha kupotea kwa mitaa mingi hali ilisababisha katibu kata huyo kupewa barua ya kusimamishwa jana na leo asubuhi kuugua ghafla na kupelekwa Hospitali ya Kalunde ambapo amefariki Dunia.
     
  2. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naam! ni kweli yametokea, inasikitisha sana kifo cha ghafla ambacho kwa kweli Diwani kapama anastahili kubeba lawama zote mbaya zaidi aliyefariki alikuwa hamuungi mkono Mh kapama katika maandalizi ya uchaguzi mkuu ujao
    RIP Idrisa
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh ushabiki huu wa kisiasa umepitiliza sasa dah alijua cheo kitapotea?
     
  4. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,270
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    nani aliyejua kwamba cheo kitapotea?

    by the way, siasa za namna hii ndo zinasababisha wizi, hujuma na uhuni dhidi ya upinzani ktk chaguzi. Kiongozi anajua atafukuzwa kazi hivyo anatumia mbinu zote chafu kuhakikisha wanashinda.

    siasa za kitoto hizi. Lakini hatuwezi kusema moja kwa moja kuwa kifo kimesababisha na hili, mpaka ripoti ya daktari.
     
  5. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 1,578
    Likes Received: 623
    Trophy Points: 280
    Kitendawili........
    Asiyekubali kushindwa si mshindani.....

    Ni nani huyo......................?
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Marehemu ulale pema peponi!
    Atakuwa alitishwa kwamba akipoteza mtaa naye amekwisha, hivyo presha ikamzidia!
    Umafia wa CCM wa kuteka mitaa kiubabe una madhara sana!
     
  7. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    pole sana na Mola akuweka panapostahiki
     
Loading...