Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba Tuitakayo namba tatu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kakke, Apr 17, 2012.

  1. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,721
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    [h=1][/h]Posted on April 16, 2012 by zanzibaryetu

    [​IMG]Baraza la Katiba limemaliza amwamu yake ya utoaji wa elimu ya uraia juu ya katiba na huku baadhi ya wananchi wakiwa na maoni mbali mbali, picha hii ni baadhi ya wananchi waliofika katika viwanja wa varaza la wawakilishi wakitaka baraza litoa maamuzi juu ya kuitishwa kura ya maoni wiki iliyopita
     
Loading...