Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba ni yetu wote kwanini itugombanishe???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkwawa, Nov 18, 2011.

  1. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nijuavyo Katiba ni muongozo kwa ajili ya wananchi wote bila kujali chama cha siasa, dini kabila, nk kwa nini tunashindwa kujadiliana? Hii mivutano inatoka wapi. Kweli katiba ikiwa mbovu halafu akafanikiwa kuingia Ikulu Raisi kichaa tutaipenda?

    Je ni kweli wanachama wa CCM wanaipenda katiba iliyopo? Ni kweli kwamba wanachama wote wa CCM wanafurahishwa na katiba hii???
    Ni vyema JK akitambua kuwa hana muda mrefu kubakia Ikulu ila kina Rizone na watoto wao bado tunao sana, je anapenda kuwaachia nchi isiyotawalika wao na watoto wao???

    Ingekuwa vyema kama wazee wetu wangekumbuka kuwa Tanzania yenye amani ni pamoja na kukubali mabadiliko ya kweli ya dunia ya leo.
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Muongozo toka kwa nani?
     
  3. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Katiba ni muongozo wa kisheria katika maisha ya kila siku. Inatakiwa itengenezwe na wananchi husika kutoka na mazingira ya nchi , tamaduni, uchumi nk. tujadiliane wote tunataka nini
     
  4. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hapo sasa tupo pamoja, ngoja nikajipange kwanza nitarudi baadaye kuchangia...
     
Loading...