Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba ndiyo chanzo cha kuwa na baraza la mawaziri wabovu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mlaizer, Apr 28, 2012.

  1. mlaizer

    mlaizer JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabunge wetu wengi hasa wa ccm wamepata ubunge baada ya kutoa rushwa(hiki ni kigezo cha kutokuwa muadilifu).Kwa mujibu wa katiba ya JMT(sikumbuki kifungu,wanasheria mtasaidia),waziri lazima awe mbunge.Hali hii inamfanya rais awateue mawaziri ktk wabunge ambao wengi sio waadilifu of which probability ya kuwateua wabovu ni kubwa.
    Mimi nashauru hiki kipengele tukibadilishe ili impe rais nafasi ya kuteua hata wale ambao sio wabunge,mimi ninaamini wapo wengi wenye uwezo na ni waadilifu ambao hawajagombea ubunge.
     
Loading...