Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya na tanzania ya kusadikika

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by mr arsenal, Oct 18, 2012.

  1. m

    mr arsenal Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa mwendo huu wa tume na mambo ambayo watanzania wa kiu ya kuyasema kuhusu huu muungano tunatengeneza tanzania ingine ya kusadikika.
     
Loading...