Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati ya hawa ni yupi kiongozi bora na halisi na mjenga nchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Limbukeni, May 27, 2009.

  1. L

    Limbukeni Senior Member

    #1
    May 27, 2009
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    REKEBISHO LA SILABI (KATI YA HAWA NI YUPI KIONGOZI BORA, HALISI NA MJENGA NCHI)

    (1)katibu kata
    (2)raisi
    (3)waziri mkuu
    (4)diwani
    (5)makamu wa raisi
    (6)mwananchi
    (7)mbunge
    (8)balozi nyumba kumikumi


    jibu linatakiwa moja tuu.
     
  2. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #2
    May 28, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee P bwana.
     
  3. L

    Limbukeni Senior Member

    #3
    May 28, 2009
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijakamata vizuri jibu lako vizuri
     
  4. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mwananchi
     
  5. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kiongozi bora ni mtu, si cheo.Ulivyovitaja hapo juu ni vyeo, si watu.Ni vigumu kukupa jibu la maana kwa sababu swali halijaulizwa katika njia inayoweza kujibika.

    Labda ungeuliza tathmini ya michango ya vyeo vyote hivi na jinsi gani vinasaidia maendeleo na kipi kinachangia zaidi ungeweza kupata majaribio ya jibu.Lakini vipi kama kuna madiwani wengi, na wengine wana ufanisi wakati wengine hawana, je diwani atakuwa na ufanisi au la?
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    kama alivyosema Bluray, badili tena swali!
     
  7. L

    Limbukeni Senior Member

    #7
    May 29, 2009
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    swali langu nisahihi 100% kulingana na lengo lake, kama una swali mbadala liulize uko huru kulihusisha na hilo. nakiri sio aina ya maswali uliyayozoea. pia cheo akishikwi na cheo kinashikwa na mtu ili uwe na hicho au hivyo vyeo lazima uwe mtu.
     
  8. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    pumba
     
  9. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Thread zingine bwana, we acha tu!
     
  10. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ABADILI swali liweje?
    Hilo ndilo swali lake Limbukeni.
     
Loading...