Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kasi ya ukuaji wa eneo la manzese Tiptop

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gaza, Oct 31, 2011.

  1. G

    Gaza Senior Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Manzese Tiptop nieneo katika jiji la dar es Salam linalo kua kwa kasi ya ajabu chaajabu hapa ni Serekali kutokuweka mipango madhubuti ya ukuaji wa hili eneo haswa katika eneo la miundo mbinu ya barabara za mitaa na mfumo wa maji ya mvua,
    Serekali inaweza kupunguza kwa kiasi kikubwa idadi ya watu wanao enda maeneo ya kariakoo na posta ikiwa hili eneo lita wavutia wafanya biashara wata Jenga magodawn na maduka ,ofice na kadhalika mtu anae toka mkoani ataona kwanini niende kariakoo kununua nguo na mahitaji mengine atabaki eneo hili ukizingatia ni karibu na stendi kuu ya kwenda mikoani,

    Serekali iache mazoea ya kuacha mambo yaende yenyewe bila mikakati na mipango inayo lenga malengo fulani,
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Njooeni mikoani mtainjoy tu, huko manzese milundikano na minyukano daily
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    usijali, nyie jengeni mkimaliza ndo wataibuka
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa taarifa yako bidhaa pale tiptop ni bei chee kuliko k.koo
     
Loading...