Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KASI YA JK:NBC Mwaka wa pili Muungwana hajateua Mwenyekiti wa Bodi ya wakurugenzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gembe, Jan 14, 2008.

  1. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wakuu Heshima Mbele,

    Wakati JK anaingia madarakani alikuja na kasi mpya na ari mpya,ila ari na kasi sijui iko katika safari na katika mambo mengine muhimi ya nchi kasi haionekani.katika suala la kufanya uteuzi Mheshimiwa rais amekuwa anachukua muda mrefu,sijajua ni kwasababu gani.

    Huu ni mwaka wa pili bado hajateua mwenyekiti wa bodi ya wakurugenzi ya NBC,alishapelekewa majina na jina mojawapo lilikuwa la Dr. Mussa J Assad ambaye mwaka jana alimchagua kuwa Mwenyekiti wa bodi Ya wahasibu na wakaguzi.hii imesababisha ABSA kuteua mwenyekiti wao baada ya kuona Muugwana kakaa kimya,wakamteua Balozi Ami Mpungwe.ila katika hadidu rejea Rais ndiye anatakiwa kuteua Mwenyekiti wa Bodi.sasa sijui ni uzembe wa Mkuu wa kaya au watendaji wake.

    Huu ni uzembe mmojawapo.Naomba Mmmkumbushe Mkuu ateua Mwenyeliti wa Bodi ya NBC.na sio kumpangia safari za nje kila siku.
     
  2. Augustoons

    Augustoons JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2008
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 397
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inaonekana kutokana na kusafiri sana nyumba yake hajaijua vizuri,kona zote yeye anajua sebuleni,msalani,ofisini na chumbani tu. Hajui kama kuna varandar,jiko n.k. ndio maana baadhi ya majukumu ameyasahau. sidhani kama anakumbuka presidential duties zote manaake ili uzijue unapaswa kuwa na muda wa kutulia chini na kusoma baadhi ya makabrasha ofisini.
     
  3. M

    Mtu JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2008
    Joined: Feb 10, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pilot hajatulia tangu aingie ikulu
     
Loading...