Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kashfa Anna Mkapa kuuziwa na serikali kiwanda cha Korosho Mtwara kwa 50 millioni.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Jun 2, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Dk Slaa amshukia mama Anna Mkapa


    Aidha, Dk Slaa alisema serikali kwa kujua iliamua kwa makusudi kumuuziauza kiwanda pekee cha korosho kilichopo mkoani Mtwara kwa sh. milioni 50 na kuwaacha wakazi wa mtwara wakihangaika na korosho zao pasipo kujua ni wapi watazipeleka.


    Alisema kama kiwanda hicho kingeachwa wakazi wa Mtwara wasingekuwa na taabu ya kujua ni wapi pa kupeleka korosho zao.
    “Taarifa nilizonazo kiwanda hicho alichouziwa mama Mkapa kimeondolewa mitambo yote na sasa kimebaki tupu na hakuna kinachoendelea juu ya hilo huku ninyi mkibaki na umasikini wenu”alisema Dk Slaa
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Yaelekea huyu mama amekuwa mwalimu kwa mkapa kumfunza uchumi na ujanja ujanja katika kukamata rasilimali za taifa.
     
Loading...