Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibuni sana watanzania wote chadema:

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Generalkaduma, Oct 7, 2012.

  1. Generalkaduma

    Generalkaduma Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibuni sana watanzania wote:-
    chadema, peoplesss… power. Tuungeni mkono, tuchagueni, tupeni fursa muone tukishindwa tupigeni chini. Tusije laumu kwa mara nyingine maisha magumu wakati falsafa yao walisema maisha bora kwa kila mtanzania haipo.
    Naamini mtu kuwa chama fulani si kosa maana huenda uelewa wake ndo umemfanya aone hicho ndo bora ila swara ni pale anapopenda kitu ambacho watu wanaangalia maisha yao tu (mafisadi).
    Angalia usije laumu mtoto wako uzeeni kumbe wewe baba au mama eti mtoto hakutunzi kumbe wewe ulichagua mtu enzi zako ambae hataki kuleta usawa kwa jami kupitia rasilimali za nchi yetu ambazo ni kwa manufaa ya wote.
    Zingatia wewe ndo uliempigia kura then anakucheleweshea spidi ya maisha yako kwa kusema maisha bora huku mtu unataabika na kulazimishwa hata pale unapomjengea hoja katika kutetea haki yako ya kikatiba wanafikiria kukuua, sijui walimu wao nani?
    Marekani mtu ukiahiki kuwatendea wananchi kuwa utawawezesha vitu flani halafu wakachukua ridhaa ya kukupa kura mwishowe ukashingwa kufikia nusu ya ahadi unashitakiwa kwa kuwacheleweshea wananchi maisha bora. Watanzania tujifunze hili jamani jamani.
    Ni muda mfupi sana umebaki,watanzania tusifanye kosa, tufikirie mapema kuhusu uwepo wa kadi zetu za kupigia kura.katiba ndo tunaisubili maana naamini kipengele nambari moja nisichokipenda cha eti rais akishatangazwa hapaswi kupingw hata kama katumia udanganyifu katika kupata kura zake, raishata akiiba hashitakiwi hili balaa, baadae atachukua wake za watu mtasema poa tu kwa vile yeye ni rais.
    Imani yangu mambo mengi yatakuwa yametizamwa, walai yale yote wananchi wameyakataa (wasigeuze mambo) maana katiba ni kwa msaada wa kila mtanzania tafadhari wasije yaludisha.
    Namshukuru mungu, yu nasi na anaendelea kutusimamia kuhakikisha anatuongoza na kutuepusha katika kila jambo baya mbele yetu.
     
  2. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Endeleeni na m4c, mtafanikiwa, zungukeni nchi nzima!
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Pamoja sana
     
  4. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hatudanganyiki ng'ooo. Mtawadanganya ma...a tu.
     
  5. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Watanzania wote wakijiunga na CDM si tutarudi kwenye siasa ya chama kimoja?
     
  6. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 948
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Tuko pamoja m4c.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Look AT My Signature
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,265
    Likes Received: 2,455
    Trophy Points: 280
    Hamna shida swala hapa ni kuliondoa Jini ccm..
     
  9. p

    propagandist Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibuni wakristo wote chadema hiki ndio chama chenu, amani ya bwana iwe nanyi.
     
Loading...