Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibu tule Ugali na Mandondo

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 21, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mazee ukoo juu hiyo nguna si mchezo. udenda unanitoka
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Natamaniiiiiii
     
  5. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Mate ya tamaa yananitoka.
     
  6. M Mahona

    M Mahona Senior Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwetu usukumani mbona tunamaliza hiyo nguna kiulainiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  7. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    asante, maji ya kunawa mikono yako wapi?
     
  8. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kipala cha Babu kinafuka moshi, hilo lazima ni dona na maharage mzee si mchezo limetulia
     
  9. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    hii imekaa kisharobaro zaidi
     
  10. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    hii sima imeenda shule ikiganda unaweza umia vidole wakati wakukata tonge
     
  11. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Daaah! hii ngoma yote inaenda tumbo moja? kumbe ndo maana ukimwi hauna dawa mpaka leo
     
  12. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mimi nimetamani hiyo ya samaki wa nazi mmh njaa inazidi duu na kapilipili mwaa, kanakolea kwa tumbo!!!!!
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Hiyo ya 1 ni ya mtu mmoja tu.
     
  14. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa staili hii lazima uwe trekta!
     
  15. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wapi hapo nije na pilipili mbuzi???
     
  16. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Da! kuonesha msisitizo baada ya mandondo kupakuliwa na sufuria imeletwa kabisaaaaaaaa mle mkijua mboga ndio hiyo hiyo! Jikoni hamna kitu
     
  17. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ama BULDOZA kabisa!
     
  18. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,054
    Likes Received: 1,410
    Trophy Points: 280
    Hilo sufuria la kukombelezea mkuu, jua kukombelezea kwenye sufuria la mboga ugali wake ni mtamu sana.
     
Loading...