Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanumba arudi tena!!mama yake amrudisha..

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ma2mbo, Sep 24, 2012.

  1. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Msanii wa filamu marehemu Steve Kanumba amerudi na filamu mpya inayoingia mtaani wiki hii,inaitwa 'Ndoa Yangu' ..ni filamu iliyotabili kifo chake na ipo chini ya usimamizi wa mama yake..get your copy now.

    Source:chanel10
     
  2. data

    data JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,657
    Likes Received: 1,549
    Trophy Points: 280
    naomba u edit hyo title ya post yako... imekaa ki shigongoshigongo
     
  3. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    mkuu itafute movie,mama kawa promota siku izi..shigongo kamtumia sana Kanumba na jina lake kupiga pesa..kufa kufaana!!
     
  4. akohi

    akohi JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 721
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Hiyo title sio, jamani tuwe waungwana na tujaribu kutumia busara sio Masaburi.
     
  5. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    For promotion only!!!!!!!!!
     
Loading...