Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanisa laionya NEC

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Luteni, Oct 28, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    BARAZA la Makanisa ya Pentekoste (PCT) limeeleza kuwa hakuna mgombea ambaye anapewa kipaumbele na baraza hilo kwenye uchaguzi mkuu utakaofanyika Jumapili.

    Akizungumza kwenye mkutano na vyombo vya habari jana, mwenyekiti wa PCT, Askofu David Batenzi alisema, PCT inaitaka Tume ya Uchaguzi (Nec) kusimamia kwa haki uchaguzi mkuu na kutoa haki bila kupindisha, likisema kuwa jaribio lolote la kuupindisha ukweli ni hatari kwa amani ya Taifa.

    "PCT inatoa tamko kwa umma wa Watanzania kwamba haina chama au mgombea anayepewa kipaumbele au kupigiwa kampeni ndani ya umoja wake katika uchaguzi mkuu wa 2010, lakini ni vizuri Tume ya Uchaguzi isimamie kwa haki uchaguzi huo na itoe matokeo kwa haki kwa kadiri yatakavyokuwa kwa kuwa kupindisha matokeo ni hatari kwa amani ya taifa", alisema Askofu Batenzi.

    Mytake: Ni maneno ya hekima hayana udini wowote lakini wasiopendezwa nayo watayapindisha. Jaji Lewis Makame, Rajabu Kiravu including John Tendwa are the victims of this message.
     
  2. T

    The King JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana!
     
  3. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mungu aibariki Tanzania, Damu ya Yesu inafunika kila kitu kipindi cha uchaguzi na kila hila itagoma na kuwa wazi. Amina
     
  4. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tendwa, makame, kiravu, na njama zenu zinatizamwa sana na kila mtanzania. kama mkidhani mtafanya uvurugaji utokee, ICC, Mahakama ya kimataifa itawabeba wote ninyi. hakuna la kuficha ktk hili. liepukeni.
     
  5. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mungu ni mwema anafikisha ujumbe kupitia vinywa vyetu siku zote.
     
  6. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Mkuu Luteni,

    Sio busara kabisa kwa kanisa au kundi lingine lolote la kidini kuja na statements kama hizi. Ni sawa na ambavyo haikuwa sahihi kwa jeshi kutoa ile statement yao.

    Kama wana ushahidi wowote basi waikabe NEC kwa makosa inayofanya na sio kutoa statements vague kama hii ambayo inaweza kuwa na matokeo mabaya kwani inawaandaa wananchi kwamba kuna kitu cha ajabu NEC inapanga.

    Kama huamini au huna ushahidi kwamba NEC itapindisha mambo kwanini utoe tamko?

    Haya mambo ya dini yanaenda pabaya Tanzania. Kuna vyombo vingi vya kuhakikisha uchaguzi unaenda kwa haki na kama sio wa haki vitasema. Hatuhitaji kuhubiriwa na makanisa au misikiti kila siku wakati wameshindwa hata kuwapa somo hao waumini wao wakawa raia wema.
     
  7. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siri imefichuka.Pamoja na kujificha nyuma ya pazia. Kikwete ni Rais Tu. Padre Slaa Mmhhhhhhh
     
  8. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa kura yako wewe sawa.Kwa kura za Watanzania itajulikana baada ya tarehe 31/10/2010.
     
  9. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Your completely off point. Soma kama unasoma sio kuperuzi
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mungu Ibariki Tanzania
     
  11. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ni statement gani unayoiona mbaya kwako waliposema 'kupindisha matokeo ni hatari kwa amani' ulitaka wasemeje, je wanaosema tuchagueni sisi mdumishe amani wana wasiwasi gani wengine wakichaguliwa au wanaushahidi gani amani itatoweka, soma angalizo langu.
     
  12. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,444
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwa kawaida viongozi na watawala ktk Africa huwa hawataki kujifunza kutokana na kiburi. Pamoja na hayo napenda kutoa ushauri kwa NEC/ZEC kujifunza kutoka kwa tume ya Uchaguzi kenya mara baada ya uchaguzi mkuu wa mwisho.
     
  13. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Kama umeshindwa kuelewa nilichoandika basi kazi ipo! I am not off point! I stand by every word in my comment!

    So far NEC has done a very good and transparent job in preparing this election! Kanisa wanatoa tamko ili iweje?
     
  14. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Nina wasi wasi Lewis Makame,Rajab Kiravu na John TENDWA,watakua wateja wa Moreno Ocampo mda si mrefu.
     
  15. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,253
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Naona kama vile jembe la leo ulizidiwa na jua. Kapumzike kivulini
     
  16. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Ni tamko zuri sana kwa mustakabali wa taifa letu.......

    swali," kwa nini masheikh na mamufti walianza kwanza kwa kuwaambia waumini wao wasimchague dr.slaa alafu baadaye ndiyo wa kwanza kuhubiri kuwa tusichanganye siasa na dini na huku wakionesha wakristo wakorofi wakati wao ndiyo wa kwanza kuonesha kwa vitendo?
     
  17. G

    GAMA LUGENDO Senior Member

    #17
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hakika bwana amesikia kilio, masononeko, kupuuzwa na kunyanyaswa kwa watu wake.Mungu ni mwema na siku zote husimamia wale wenye haki.Sauti za walio wengi ni sauti ya Mungu.Wizi hautafanyika na jaribio lolote litazuiliwa na mwenye enzi Mungu na wale watakao husika tunamuomba Mora awape adhabu kama zile alizopewa Farao na watu wake wakati wa Musa.
     
  18. P

    PAMBANA Member

    #18
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana askofu lakini tuendelee kuliombea taifa letu kila mtu kwa dini yake.


    CHAGUA CHADEMA CHAGUA DR.SLAA KWA MAENDELEO YA TAIFA LETU
     
Loading...