Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kanisa la kwanza lilianzishwa mwaka gani?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MchungajiMakini, Apr 6, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    MchungajiMakini Senior Member

    #1
    Apr 6, 2008
    Joined: Apr 4, 2008
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafikiria kila kitu kina historia yake. na swali hili.

    nawaomba wenye kujua na majibu?
     
  2. p

    pingiring'ombe JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2008
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani atajibu pumba hizi? Uchoki tuu kutoa vapour?
     
  3. M

    MchungajiMakini Senior Member

    #3
    Apr 7, 2008
    Joined: Apr 4, 2008
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuuliza sio ujinga ni kutaka kujua.

    na yule anayejifanya anajua kumbe hajui ndio mjinga.

    na kama wewe utasomeshwa bila ya kuuliza au kuwaza ukweli na uongo basi utapotoka na utazidi kupotoka.

    kwani wengi walipotoka kuambiwa hivi na wao wakasema sawa ni hivi.

    sasa kama mutakasirika kwa swali langu au hamujui basi naomba mukaniulizie? huko munapokujua.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...