Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kandoro usifanye kosa tuduma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mufiyakicheko, Nov 12, 2011.

  1. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kandolo(01).jpg nikushukuru kwa kututembeleya tunduma na kutuwekeya jiwe s/m mukombozi na kuchangiya
    mifuko 50 ya saruji 10-11-2011 mazingila niliyoyaona tunduma na kilicho tokeya mbeya kinaweza tokeya tunduma
    mukurugenzi kukuomba uagize wafanya biyashala wahamiye soko ambalo wananchi na diwani wanasema bado inanipa
    mashaka ushauli

    maoni tofauti yatolewayo na wananchi kwa viongozi wa nchi yawo ni kama viungo tofauti tofauti vya mboga tamu. tunapotaka kutengeneza
    mboga nzuri huchanganya viungo vingi pamoja nakuchemsha mpaka vimewiva vizuri. utamu unatokeya ukichaganya viungo kiufundi
    ,kwa kuwa kila kimoja kinashiriki katika ladha ya mboga.lakini kama tungekuwa tunaonja viungo vile kila kimoja peke yake kamwe visingekuwa na ladha nzuri kihivyo. vilevele, ushauri,wazo,pendekezo la mutu1,kikundi,tasisi,nk daima likitolewa na mtz waliokusanyika kupanga,kujadil tusiangalie itikadi ya vyama kukubwa jee? tutanufaikaje na sivinginevyo chondechonde kaangalie hiro soko ujilizishe ongeya na wana tunduma
    faida zakuhamiya kwenye hilo soko na hasala zakutohaiya usimbeza huyo diwani kwavile ni chadema tusipende kujifunza kwa makosa
    ninaimani utalifanyiya kazi ninakutakiya kazi njema
     
Loading...