Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni Za Uchaguzi: Nasubiria

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Choveki, Oct 24, 2010.

  1. C

    Choveki JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kampeni za manyanga, nesema zinanikera
    Wenyewe munazipanga, nasisi tunawachora!
    Mfano wenu wajinga, mwaonekana uchwara!
    Nasema munanikera, kwa vyenu vyote vimbwenga!


    Nasubiria novemba, ambapo zitapotea
    Mujitangaze umwamba, na suti kujivalia
    Kwa sasa mwaficha pamba, suti zenu asilia
    Najua zitapotea, batiki na vyo vilemba


    Kwa sasa zimefichika, nizisemazo ni suti
    Na nyote mwacheka cheka, mwaogopa kula buti
    Vigoda pia mikeka, mwakalia hati hati
    Imeshakuwa shuruti, kila kona mwaoneka!


    Novemba twasubiria, mje ingia mitini
    Muanze kutukimbia, kujificha ofisini
    Ni kura mwapalilia, ujanja wakizamani
    Utadhaninia watani, kwa kura mkililia


    Nasema mushatuchosha, twawajua miyeyusho
    Kwa dhati ninawapasha, wengi wenu ni michosho
    Uthadhani washawasha, wakati mwataka posho
    Roho zenu za korosho, na mimi nawajuslisha!



     
Loading...