Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni za lala salama CHADEMA Nyamagana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mamboleo, Oct 30, 2010.

  1. M

    Mamboleo Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 69
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    CHADEMA wamemaliza kampeni za ubunge jimbo la Nyamagana leo jioni katika eneo la mkolani.Mabere marando alikuwepo kumsaidia Wenje Dibogo wa CHADEMA!Umati mkubwa umejitokeza siku ya leo kuwasikiliza wana CHADEMA.Kwa umati uliokuwepo leo kwenye mikutano ya awali pale Igoma na Mbugani ni dhahiri CHADEMA wameshachukua jimbo hili.

    CCM nao walikuwepo umbali wa mita kama mita 800 kutoka walipokuwa CHADEMA.Maskini CCM walikuwepo wanachama wao wachaache pamoja na watoto.

    NYAMAGANA CHADEMA wanasubiri tu mbunge wao aapishwe
     
  2. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Shukrani kwa taarifa mzee, tupo pamoja.
     
  3. K

    KICHAPO Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ISEE! Inatia matumaini
     
  4. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na iwe hivyo.
     
  5. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tuombe Mungu
     
  6. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa, tutashinda kwa uweza wake Mungu maana yu upande wetu.
     
  7. M

    Msharika JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aleluya, Leo ndiyo siku aliyoifanya Bwana na tuishangilie kwa utukufu wa jina lake
     
  8. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    picha hamna; jamani naamini chadema inachukua nchi mwaka huu
     
  9. s

    shade Senior Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    pingamizi la Masha kumbe lilikuwa la kizushi enh! imekula kwake sasa.[​IMG]
     
  10. K

    Kibento Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema en dr.slaa have already taken over the country
     
  11. L

    Lorah JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ngoja nikasaidie wananchi katika kutafuta majina yao, lazima kieleweke!!!!!!
     
Loading...