Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KAMPENI ZA JK KYELA 31 August 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Aug 31, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Leo JK Kikwete alikuwa wilaya ya Kyela kumalizia kampeni zake mkoani Mbeya.
    Jana Ridhiwani alitangulia ili kuweka mazingira sawa na alipewa sharti la kuhakikisha mkuu wa mkoa asihudhurie huo mkutano au hata kama atahudhuria basi asiongee.
    Mteja mfalme JK alitii hayo na kwa kweli RC alihudhuria na kubaki kama sanamu.Wanakyela walipanga kuondoka uwanjani kama RC angepewa nafasi ya kuongea.
    Huwezi amini mapokezi aliyoyapata JK mpaka aliingia dimbani kucheza.
    Mafanikio ya ziara hiyo uko Kyela wa kupongezwa ni Dr Mwakyembe ambaye alipita uku na kule kuwasihi wananchi wasije tibua kampeni kwa kinyakyusa alikuwa akisema”ngubhasuma bha tata”
    Kwa kushirikia na Mwandosya jazba za wanakyela ilishuka na JK alihutubia kwa amani na kuahidi mambo kedekede ikiwemo kuweka rami barabara ya matema.
    Pole Mwandosya kwa kuhangaika mkoa mzima kumnadi JK na Mwakyembe kwa kumnadi JK kyela na kuepuka jazba ya wanakyela.
    Kuna TETESI kuwa Chunya alizomewa mwenye news atuhabarishe
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    Habari kama hizi kiongozi tuwekee na vipicha ili sisi wengine tumwone Jakaya Kaishiwa akicheza

    ngubhasuma bha tata!
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,927
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    hivi Ridhiwani ni nani kichama na kiserikali?, kaazi hipo mwaka huu
     
  4. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo ndipo ccm wanapokuacha mdomo wazi.kumbe mwandosya na mwakyembe wizi mtupu.
     
  5. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Njowepo,

    Asante kwa taarifa ya ziara ya JK. Ila kwa wakuu wa wilaya na mkoa kote huwa hawapewi nafasi ya kuongea kwasababu ni wafanyakazi wa serikali pia na chama kinaogopa kuonekana kinawatumia kwenye uchaguzi.
     
  6. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe hujajua kuwa urais wa tanzania kupitia sisiem ni suala la kifamilia?
    kama hujui chunguza Mama anna mkapa kama bado anapeta, tafuta mama salma yuko wapi na anafanya nini, nenda nkwenye kumbukumbu zako uangalie waziri wako wa ulinzi husein mwinyi alikuwa mbunge wa wapi 2000 2005 na sasa yuko wapi! hapo utajua ccm ni kitu gani na Ridhwani ni nani
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kuna maeneo RC huwa anasimama kuwakaribisha wageni iwe upinzani au CCM bse ndo anakuwa mwenyeji wako,several time Kyela keshawai simama na kuongea.
    Mbali na ahadi ya Lami kwenda Matema beach pia kaahidi kivuko na meli kwa Lake Nyasa alafu akaishia kusema kuna watu wanataka nisiahidi watu wakacheka nadhani alikuwa anarefer CHADEMA.
    Ndo maana ata pale Jangwani Gama alikuwepo siku ya ufunguzi wa CHADEMA ila wakaogopa tuu kumwambia salimia watu bse vurugu zingezuka
     
  8. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndaga fijo
     
  9. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Njowepo,

    Katika ziara yote hii ya kampeni za uchaguzi, JK hasimamishi wakuu wa wilaya wala wakuu wa mikoa. Hiyo ndio ilikuwa hoja yangu.

    Anasimamisha wagombea/waliogombea ubunge na udiwani. Wakuu wa wilaya na mikoa wanakuwepo ila huwa hawasemi kitu. Inasemekana ukiwatumia wakuu wa wilaya na mikoa ni kama unawaingiza wafanyakazi wa serikali kwenye kampeni.
     
Loading...