Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kampani please mlioko mwanza.!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mshuwa, Oct 28, 2012.

  1. M

    Mshuwa Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natarajia kuwepo mwanza tarehe31 mwezi huu kwa siku tatu..please member yeyote aliyoko pande hizo nahitaji kampani yako ya hali na mali.
     
  2. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Karibu sana utatukuta tumejaa tele
     
  3. Kiba

    Kiba JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 450
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tuje na magari au dala dala gawiza.
     
  4. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Mkumbuke kujipanga na matawi ya miti na maua barabarani sasa sijui ataingilia na flight ili wananchi wa Airport, Ilemela, Pasiansi, Nyamanoro kuelekea mjini wajipange barabarani na matawi ya miti na mau kusubiri mgeni huku vikundi vya ngoma vikuburudisha
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,932
    Likes Received: 5,354
    Trophy Points: 280
    Utanikuta mwaroni!
     
Loading...