Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamishna wa magereza na ufisadi wa mabasi mawili ya abiria 30 kwa sh million 295;shame on him

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Oct 28, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Katika muendelezo wa vituko vya kamati ya bunge inayokutana navyo vs cag ripoti
    kamishna wa magereza mh agustino nanyaro jana alishikwa na kigugumizi cha mdomo
    pale alipoonyeshwa taarifa ya cag matumizi ya basi mawili kwa ajili ya wafungwa kwa sh
    million 295,mabasi hayo ambayo hayazidi idadi ya kubeba wafungwa 30 kila mmoja yanadaiwa
    kutokea kenya na yametengenezwa special kwa ajili ya wafungwa ndio maana yamekuwa
    gali kiasi hiko..wabunge wameendelea kutaamakii na kusema kwa kweli hii nchi inaliwa na wenye
    nchi..huku wakiwa na mwonekano wa kizunguzungu wabunge hao wamesema hawana cha kusema
    zaidi ya kuomba waletewe documents zinazoonyesha hayo malipo

    baadhi ya wadau wamesema je ni kweli yale machuma mule kwenye basi tumeshindw akuweka hapa tanzania
    kiasi cha kunua magari hayo bei gali??

    Na wewe ungekuwa kamishna wa magereza ungenunua kwa sh ngapi tungalie na upande wa pili toa kilicho moyoni aijalishi cag atakuja siku yoyote kukuchunguza
     
  2. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwizi anawaalika wezi mwenzake waje wale keki yetu pamoja na mwanawe Riz1
     
  3. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nchi imeoza kuanzia juu
    kila mtu anatufuta namna ya kuchukua chake
     
Loading...