Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama wewe ungekuwa kova, ungefanyaje?????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mangaline, Jul 16, 2012.

  1. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna aina nyingi za kazi, na hakika ndizo zinazo tuwezesha kumudu maisha. Hata hivyo kazi nyingine huwa ngumu, ingawa watu tunalazimika kuzifanya. Fikiria kazi aifanyayo ndugu yetu kova, anapo lazimika kutumwa kuua, na hasa anapolazimika kuua mtu ambaye moyoni mwake anaamini mtu huyo hana hatia, halafu analipwa hela, ambazo anazitumia kulipa ada za watoto shuleni, kununulia kitabu kitukufu (korani), kutoa sadaka msikitini, na sadaka hiyo hupokelewa na mungu na mungu wake anambariki.

    SWALI.
    Ungekuwa wewe umepewa kazi hiyo, Mshahara unaolipwa ungenunulia vitu gani??????????????????
     
  2. Masaningala

    Masaningala JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 518
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Dini yangu ina amri inayokataza kuua. Na wala sio kuua tuu, inasema hata ukimchukia mwenzako umeshaua. Hivyo kama mimi nikuwa kwenye nafasi ya Kova na nikaagizwa kuua, naacha kazi mara moja na ikibidi nahama nchi kuwa hata mkimbizi. Huko uhamishoni nitaishitaki serikali juu ya uvunjaji wa haki za binadamu.
     
  3. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    ningebaki hivo hivo
     
  4. tycun

    tycun Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    jaman sio siri kuua noma asa kwa mtu asie na hatia ndomaana Dr bado mzima naamini walio fanya unyama huu watapatikana kama jeshi la polisi litaachia na kuweka watu huru wenye uwezo kufatilia ili swala na sio kukimbilia mtu alieenda kutubu uwongo.
     
  5. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,222
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Sasa mkuu mbona unatuuliza swali jepesi hivyo? Kama mimi ningekuwa kova ningefanya kama kova. Hata wewe ungekuwa Kova ungefanya hivyo hivyo.
     
  6. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Ningelia!!!!!
     
  7. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    inahitaji nguvu na elimu pia kama umeshafanya mara moja huwezi acha ungeacha tangu day1 ingesaidia sana
     
Loading...