Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama we ni mwanamke mwenye sifa hizi

Discussion in 'Love Connect' started by msani, Sep 20, 2011.

  1. msani

    msani JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mi kijana wa kiume,umri wangu ni miaka 28,nipo dar.
    Nahitaji mwanamke wa kuoa mwenye sifa zifuatazo
    -awe mcha mungu,kristo
    -umri kati ya miaka 20-25
    -awe mwenyeji wa mikoa ya kanda ya ziwa au mkoa mwingine wowote isipokuwa arusha na kilimanjaro
    -asiwe mnene sana ila kama mwembamba mrefu ni sawa lkn sio lazima
    -elimu isiyopungua kidato cha 6 na isiyozidi degree 1
    -asiwe na mtoto wala hajawahi kuolewa
    mambo mengine ni ya kuongea sisi wawili
    kama unamaanisha na una sifa hizo naomba tuwasiliane,na nikimpata nitatoa taarifa kwa wana jf ili kusiwepo na usiri na ijulikane kuwa nina mtu tayari

    nawasilisha
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kila la kheri,
    I almost got it,hapo kwenye unene ndo pameniharibia
     
  3. msani

    msani JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    usijali wewe utakuwa ni wa mtu mwingine,siwezi kukuambia upunguze maana kuna mwingine anahitaji sifa kama zako dada
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,985
    Trophy Points: 280
    wata ku pm mkuu
     
  5. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    suala la kumpata mke mwema a.k.a mwenza na msaidizi wa maisha ya mwanaume sio suala la lelemama ni suala mtambuka..naomba lichukuliwe kwa unyeti wake...niwasilishe
     
  6. msani

    msani JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani mi niko serious,kama kweli una hizo tuwasiliane,naomba kwa wale ambao hawana hizo wasinitumie msg au hakuna msichana mwenye sifa na ambaye anahitaji mtu mwenye sifa kama zangu,tuwasiliane kwa address famon1987@yahoo.com
     
Loading...