Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

''Kama unataka kuendelea na mimi,bac twende tukapime HIV kwanza''

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Apr 26, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Jaman,mshkaji wangu amepewa huo mtihan na swthart wake.kiukwel msela,hajatulia kivile,na ninahc gal wake atakua kamshtukia,asa ananiomba ushauri amkubalie wakapime au vp maana ye pia anampenda ila wasiwasi wake ni kwamba,ikitokea bahati mbaya akakutwa ana ngoma na ukzngatia huu ndo mwaka wake wa mwsho chuo,c ndo atakufa kabla hata ya cku zake.naomben mawazo yenu ili niweze kumshauri huyu mshkaji mwenzetu wakuu.
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kama ni mm bora penzi lifike mwisho....kupima ngoma sio shughuli ndogo!
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mwambie avune alichopanda na mshahara wa dhambi ni mauti..
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    umenena yalio yangu Mchaka Mchakani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    mh,anahitaji ujacri wa kifisad. mwambie amzugezuge hyo mdada mpk amalze mitihan make km akikutwa nao atafail vibaya
     
  6. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    akapime kwanza mwenyewe akijikuta freshy, amchukue mtoto akapime nae, akikuta sio freshy ampotezee mtoto, sema kama anahofia mitihan asubiri apige mithan hlf ndo aende kuchek hyo kitu
     
  7. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kwaiyo mnataka amuue binti wa watu kama anampenda kweli aende akapime
     
  8. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hiyo inaitwa mtaka cha uvunguni...... so mwambie ainame tuuuuu, maana bila kuinama labda avunje kitanda (force king kwa msichana huyo)
     
  9. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    safi sana..
    Kuna raha yake mkipima na mechi ikapigwa peku pekua
    OTIS
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaaaaaaaa!
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwanini uwe mtihani, kama anampenda kweli atamhami na hakuna njia ila kupima
     
  12. M

    Marie marie Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amalize mitihani halafu akapime,kupima muhimu.kama kweli anampenda akapime asije muambukiza binti.
     
  13. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ukijua afya yako unakuwa huru kufanya na kuishi safe life. Ni ngumu sana maana ugumu unaotokea kwenye pitc mpaka jasho linakutoka. Inahitaji confidence kubwa kufanya mambo haya tena bila shinikizo. Kama hayuko tayari amwambie tu wawe washkaji wa kawaida mpaka atakapokuwa tayari psychologically ndipo waende. Tatizo dada zetu wanataka kutiana ndo anahisi utampenda.
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Niko na wewe kwa asilimia 100% peku peku inaraha yake na hasa mkiwa mnapendana na jamaa mambo anayajua ndio ooooh raha tupu!!!!
     
  15. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Akapime sio kwa ajili ya msichana bali kwa ajili ya nafsi yake kwani atakapo jua yuko fit ndio ataacha uzinzi au kama bahati mbaya basi atakua anawapa nasaha wenzie.....
     
  16. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hakuna kitu kigumu kama kupima kwa shinikizo la mtu. Wakati huo ukijua kwamba hujatulia manake ukijulikana unao unaachwa aafu unatangazwa unao ndo hapo kujiua kunakuja. Kupima ni uamuzi binafsi ndo maana hata madaktari huwa wanakushauri,wanakuacha ufikirie. Ukikubali anakupima na kukupa majibu hata kama anajua umeathirika hawezi kukuambia bila kuwa na pre and post test councelling. Hivi vitu siyo vyepesi na mazingira yenyewe ya chuo. Utahisi kila mtu anafahamu na ndo kuuana kunaanzia hapo.
     
  17. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    naomba tukapime na mimi tuanze kufaidi aisee!
     
  18. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mie ndio maana sipendi mambo ya kukutana na mtu na kwenda kucondomize
    Imagine upo rum na umpendae full AC
    Hapo ni full raha dunia kitu peku pekua
    Kuna mambo mengi nipendayo mfanyia msichana na hilo lawezekana tu pale tu atakapokuwa HIV negative arabianfalcon
    OTIS
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bila kupima mnajitumbukiza kwenye giza nene la kukosa amani maishani

    Kama hataki kupima kwaajili ya penzi lenu huyo hakupendi kabisa

    Ni muhimu kujua hali ya maambukizi ya vvu kabla ya kujiingiza kwenye penzi ambalo hujui litakupeleka wapi

    Kabla ya kuwekeza please pimeni ili kuwa na Amani
     
Loading...