Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama unapenda amani chagua CCM

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Oct 2, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mimi napenda Tanzania yenye Maendeleo SIICHAGUI CCM
     
  3. p

    papichulo Member

    #3
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa ndugu.
     
  4. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    chaema.jpg
     
  5. M

    Mkandara Verified User

    #5
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Na Usipochagua CCM, basi CCM watachukua madaraka kwa nguvu ya dola!
     
  6. e

    emalau JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 975
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    Amani bila maendeleo ya watu?
     
  7. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mtu mzima kupakazia na majungu!!! Mabomu 20 ya slaa na chadema yameishia wapi!!!!
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Ahsante sana 3D hawa CCM waondoke na wizi wao, huu ujinga wa kusema eti CCM peke yao ndo wanaweza dumisha amani, ni dhana potofu naikemea kwa NGUVU zote. hawa ndo wametufanya tuwe masikini sana hawa
     
  9. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Life span ya mtanzania ni chini ya miaka hamsini, watu ni wachafu na wamekondeana kwa kukosa lishe bora, wanatembea na vipande vya mifupa ya albino mifukoni 'eti ili wawe matajiri, asilimia ya wengi hawana elimu na wale wenye elimu hawana msaada kwa wenye elimu, na bado wanajiaminisha ni wajanja na wana amani na utulivu!!??? Hii hakika ni jumuia ya kima!!!
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Bita mura!

    Mwaka huu u*s*e*nge wenu hatutaki.
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Labda dola ya Marekani.
     
  12. M

    Mkandara Verified User

    #12
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Aaaaah mkuu wangu nipakazie vipi na inaeleweka wazi kwamba CCM hawatakubali kushindwa. Chadema wameshindwa mara ngapi na hapakuwepo na vurugu, sasa leo CCM wakishindwa kwa mara ya kwanza sijui kama patatosha...Au Umesahau mwaka 2000 huko Pemba, Zanzibar?...
     
  13. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Maneno haya yameshapitwa na wakati - eti amani na mshikamano wakati unalala njaa, kweli kuna amani hapo - wakati wengine wananeemeka kirahisi kwa ufisadi -NEVER EVER!!

    Tunaichagua CHADEMA iwe fundisho kwamba uhuru wa nchi hii na vyote vilivyomo ni mali ya wananchi wote na si wa koo au kikundi cha watu wachache wanaohubiri maisha bora ya ndotoni kwa kila mtanzania.
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hawana lolote wanatapatapa. Wanatuonya kuwa tukichagua upinzani watavunja amani tuliyonayo, wanajidanganya hapa CCM wamechemsha!
     
  15. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
  16. p

    p53 JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    hizi propaganda za 1995 bado zinaendelea?
     
  17. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh mh!!! maneno ya mbakaji akiwa na kisu mkononi. 'mawili amani na kubakwa au.....'
     
  18. e

    ejogo JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama unaipenda amani kweli chagua CCM, kwani CCM wakishindwa wataanzisha vurugu na hatutokuwa na amani. lakini tutawadhibiti tu mwishowe.
     
  19. s

    suzyego Member

    #19
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizo ni sera za kuwadanganya na kuwhadaa watu wa vijiji ambao ndio wengi tanzania kwamba usipochagua CCm it means amani itatoweka kwa sisi wa mjini wenye uelewa wetu hiyo haingii akilini
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Dude I love your graFIX.
    let see Oct. 31 2010 kama mtadumisha huo msemo wenu tukimaliza hesabu yenu ya kukaa madarakani
     
Loading...