Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ningekuwa kiongozi muadilifu ningelisign

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by We know next, Feb 20, 2012.

  1. W

    We know next JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana Jamvi,

    Kwa viongozi wetu waliopo madarakani, hasa wale wa Kisiasa na wa Kuteuliwa. Kwa jinsi hali ya utendaji wa Serikali ulivyo kwa sasa, sina shaka kabisa kuwa imepoteza muelekeo, na kupoteza imani kwa wananchi walio wengi. Kwa mantiki hiyo basi, kiongozi muadilifu, narudia, kiongozi muadilifu kwelikweli, asingeweza kufanya kazi kwa hali ya kutoeleweka/ kutoaminiana/ kubabaika iliyopo Serikalini kwa Sasa. SWALI: Je Viongozi wetu nyie mliopo ndani ya Serikali ni Waadilifu? Au hamjui na kufahamu maana ya Uadilifu?

    Tupeni majibu wala msisubiri 2015
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Hakuna mwadilifu na ndio maana hakuna anayeweza kuwajibika
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kiswahili ni bure kama unavyovuta pumzi ndugu.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    lisign? . . .
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    wanaboa sana na lugha zao utoto mtupu kujifanya hujui kiswahili bora uandike ungejiuzulu
    nkutofautisheje na mtu wa kidato cha kwanza?
     
  6. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anamaanisha nini hapo mkuu BT..
     
Loading...