Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ningekuwa dr. Hosea wa takukuru

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mzambia, Jan 2, 2011.

  1. m

    mzambia JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama ningekuwa dr hosea ningejiuzuru ukurugenzi afu nikaomba hifadhi brazil au nchi yoyote kama mhamiaji wa kisiasa afu nitoboe misiri yote ya viongozi waliopelekea taifa kuwa ktk hali mbaya hivi.

    Maana inaonekana dr hosea anayajua mengi
    na akistaafu tu watamfanyia kama walivyomfanyia dr balali(tunayedhani au kufikiri amekufa)
    mwenye hoja
     
  2. g

    gangsterone2010 Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana Mzambia asikimbie kwenda kokote bali akomae kibishi kutusaidia wanyonge...jembe letu likiondoka kwenye kile kiti chake mafisadi watafurahi sana kwani sasa hivi anawazibia riziki zao...ipo siku wananchi tutaandamana kwenda kwa DPP tukamchape fimbo kwa kuzuia mikesi ya waheshimiwa isifikishwe mahakamani...Hosea kila siku anatujuza kwenye vyombo vya habari kwamba kampelekea DPP mikesi ya waheshimiwa kibao lakini jamaa anakaa nayo ofisini kwake tu...!!!
     
  3. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dr Hosea kalalamika sheria ina mbana mbavu kula sahani moja na wala rushwa wakubwa, sheria ibadilishwe ili ufanisi wa PCCB uongezeke.
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwani kagombana na nani mpaka akimbie nchi?
     
Loading...