Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ni Mshongo soma hii

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Babylon, Mar 18, 2012.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kama umeowa wa kuolewa lakini unae mtu wako wa pembeni (undercover lover) kwa mapenzi ya ziada ambaye hutaki mkeo au mume ajuwe (aelewe) hakikisha sabuni unayotumia nyumbani wakati wa kukoga vile vile umeiweka kwa mpenzi wako yakiwemo na manukato unayotumia katika nyumba kubwa ,hii inasaidi mama watoto au mume kutojuwa kama ulimsalili kwani wanawake ni hodari kujuwa harufu ya sex, kuviweka vitu kama hivyo kwa hawara wako inamzuwiya mama watoto au baba watoto kuelewa nini kinaendele na kumucha solemba .
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    good to share!

    Ila ndugu, humu kuna maprof, tafuta nyuzi zao zitakusaidia.
    Watu wanacheat hadi wanajicheat wao wenyewe na hawajikamati kwa jinsi maujuzi yalivyo makubwa.
     
Loading...