Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kama kweli hii ni aibu kwa PCCB....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwanadaresalaam, Nov 10, 2010.

  1. m

    mwanadaresalaam New Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari ndio hiyo. PCCB kimeo mwanawane....:israel:
     

    Attached Files:

  2. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa nchi zinazozingatia utawala bora, 'mnene' wa PCCB angeshaachia ngazi kwa utumbo huu. Lakini bongo anaendelea kutesa utadhani hakuna kilichotokea!
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    zimwi likujualo......
    Hozee na chege ni pete na kidole!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  5. mchillo

    mchillo JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kama kuna asasi zimelitia taifa hasara na kulihaini ni asasi mbili; nazo ni Usalama wa Taifa (TISS) ambao mara kadhaa wametumika kuficha hila za kuliangamiza taifa badala ya kuliokoa! Nashindwa kuelewa ni vipi uhalifu mkubwa kama ule wa mitakaba hatari kwa maisha ya watanzania kama ya EPA, Richmond, IPTL, Meremeta, Buzwagi , Kagoda na mingine lukuki yenye madhara makubwa kwa taifa letu ifanikiwe bila ya kuchukuliwa hatua na Intelligence organ hiyo. Ninavyofahamu intelligence and security work inahusisha viashirio vya maafa kwa taifa hata kama si ya kutumia silaha. TISS wamejikita kwenye kuwalinda viongozi hata wanapolihaini taifa kwa kufanya vitendo ambavyo ni potentially catastrophic kama vya kuingia mikataba mibovu, kuiba kura, kuruhusu magari na vitendea vyao kutumika kwa shughuli zisizo rasmi na tija kwa taifa kama hivi karibuni ilivyoshuhudiwa magari yao na ya ikulu kubandikwa namba za kiraiana kutumika na familia ya mgombea urais mmoja. Kwa wenzetu asasi kama hii haikubali kumvumilia hata Rais akitenda kitendo kinachohatarisha mustakbali wa taifa kama ilivyokuwa kwa Rais Nixon ambaye baada ya vyombo vya kutulia shaka hila katika kampeni viliendesha uchunguzi mkali ulioishia na kushtakiwa na kuhukumiwa wengi na Rais kuondolewa madarakani.
    Na kuhusu TAKUKURU ndiyo kabisaa; yaelekea shughuli wanayoifahamu vyema ni kuwa - flagi na kuwasafisha wala rushwa wakubwa na si kuzuia. Uhalifu uliofanywa na taasisi hii katika uchunguzi wa Richmond na sasa hii ya "kumsafisha" Chenge ni vielelezo wazi katika hili. Asasi hii ni nyepesi kutafuta "simple popularity" kama walivyofanya wakati wa mchakato wa kura za maoni ambapo hakuna kilichoendelea baadae. Taifa limeingia katika aibu nyingine kubwa kutokana na kitendo cha asasi hii kukurupuka na kujaribu kumsafisha Chenge, na muda mfupi baadae Ubalozi wa Uingereza kukanusha jambo hilo hilo! Ni kutokana na nchi yetu kukosa utamaduni wa kuwajibika, vinginevyo kwa mara nyingine tena Mkuu wa taasisi hiyo alipaswa kuachia ngazi angalau kwa asasi yake kuliaibisha taifa kiasi hicho.

    Kwa mitaji hii TISS na PCCB zimepoteza moral authority mbele ya macho ya watanzania na wanaonekana kama part of the existing problems. Njia pekee ya kurudisha imani kwa wananchi ni kumpata kiongozi atakayekuwa na guts za kuvunja vyombo hivi na kuviunda upya.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Tusitegemee chochote kwa PCCB, ni moja ya chombo cha CCM cha propaganda. Mikashfa yote hii kwenye hili taifa lkn watu wanasafishwa tuu na hawa hawa PCCB. Aibu tupu kweli Mnene wa PCCB achia ngazi kashfa kubwa sana hii.
     
  7. f

    fungamesa Senior Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazi kweli kweli!!! maana utafikiri naota vile aibuuuuuuuuuuuuu
     
  8. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli na ndio maana viongozi wetu wanatudharau hivi
     
  9. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    PCCB walidhani Waingereza-SFO wanaendeshwa kwa maslahi binafsi kama wao. Aibu imewapata sijui watakuja na hadithi gani tena!
     
  10. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    bila kuchukua jukumu la sisi wanachi kuwatandika hawa viongozi na yeyote
    atakae kuwa nyuma yao hatutafanikiwa kuwaona wanaachia madaraka waliyoshindwa
    kuyatekeleza, hapa ni mtaani tu na kuchapa fimbo heshima itarudi
     
  11. Nyahende Thomas

    Nyahende Thomas Verified User

    #11
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna umbea umezagaa mitaani kwamba sio rahisi mzee wa vijihela kushitakiwa kwa kuwa;
    1.Hosea - mkuu wa takukuru "ale nsukuma"
    2.Feleshi - DPP "ale nsukuma"
    3.Manumba - DCI "ale nsukuma"
    4.Chenge - mzee wa vijisenti "ale nsukuma"

    sijui kama kuna ka ukweli ama ni umbea tu wa wadanganyika.
     
  12. k

    kirongaya Member

    #12
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kushtushwa na habari hii hawatashtuka zaidi ya kujibu tope tena kwa balozi hawa ndio pacha wa mafisadi, nani wa kumfanya nini zaidi ya aliyemtua? mtapiga domo mtaishia kwenye forum zenu. hii ndio jeuri ya watu wanaolipwa mishahara kwa kodi za umma, mapambano bado tuyaendeleze ipo siku haina jina tuombe uhai na afya njema kama si sisi basi wenetu na vijikuu
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ni umbea kivipi ilhali kila kitu kiko wazi? tena wote Wanyantuzu hao.
     
  14. C

    Cool Member

    #14
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jamani eee, mambo mengine ni aibu hata kuyasikia. Aibuuuu! Du!
     
  15. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo mnene wa PCCB ni bingwa wa kusafisha nakumbuka aliwahi kusafisha pia Richmond, kwa hiyo sio jambo la kushangaa kabisa. ila ni mgumu kuwajibika kinyama
     
  16. E

    Epifania Senior Member

    #16
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao wenzetu wameweza kuwa waungwana kiasi hicho, swali, Je hizo exgrantia zitamfikia mwanachi wa Tanzania ambaye ndiye mhanga au zitapelekwa kufidia gharama za exagirated campaignes za CCM?
     
  17. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Takukuru ni taasisi ya kuwalinda mafisadi,Kati ya watu wa ajabu duniani nadhani hosea ni namba moja,tumuombe mungu sana maana tunako elekea ni kubaya sana,watu kama hosea awaitajiki hapa duniani,maana ni waongo na wanafiki.
     
  18. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    hamjui kuwa haya mambo yanawagusa watu wakubwa wengi sana km mkapa,mramba.............ndiyo maana chenge alisema ni 1.4bil. ni "VIJISENTI" Kwani wenyewe wapo na wametulia na ni wale ambao kikwete anawalinda kwa gharama kubwa kwa kusema tuwaache wapumzike
     
Loading...