Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama hamjafikiria,haya ndio matokeo ya "kufura" kwenu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Speaker, Mar 6, 2011.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndio mnaweza kuifuta chadema katika madaftari yenu ya usajili,....lakini hamtakuwa mmemaliza matatizo ila mtakuwa mmeleta matatizo makubwa kwa Tanzania!

    Yawezekana kabisa vijana wengi wasio na ajira waka shawishika kuunda chama chao na kukisajili "msituni" na huko watakuwa wana endesha maisha yao,......

    Zipeni akili zenu mda wa kufanya kazi,...vijana wengi wa Tanzania hawana ajira na hawajui kesho itaisha vipi!
    Kama mtakurupuka kufuta kila chama kinacho wapinga nyie,mtakuwa mna waambia watanzania "endesheni maisha yenu kwa kuiga congo na burundi"

    Naimani hamtaki kutupeleka huko kwa hasira zenu za kipuuzi,....kila kijana aliye pale kijiweni akipewa bunduki hata kama ana akili kiasi gania atakubali kuichukua maana atakuwa amepata njia "rahisi" ya kupata mlo wa kila siku!

    JK and your team,think,use your brain msituchafulie nchi
     
Loading...