Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama hali ndio hii, basi Dr. Slaa asubiri kuapishwa tu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtoka Mbali, Sep 25, 2010.

  1. Mtoka Mbali

    Mtoka Mbali JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwaka 2005 mzee wangu alikuwa haabiwi lolote juu ya Kikwete. Alidiriki hata kumpigia kampeni nyumbani kwetu na hata kwa majirani. Hakutaka kumsikia mtu yeyote akiongea jambo lolote baya juu ya JK. Kwa kifupi mapenzi yake kwa CCM na JK yalikuwa motomoto.

    Tukiwa tunaelekea kwenye uchaguzi wa mwaka huu nikaona si vibaya nikafunga safari kwenda kumtembelea mzee na kumsikiliza msimamo wake juu ya Kikwete na chama chake.
    Kama kawaida nilijua mzee bado hapendi kusikia ubaya wowote wa CCM na hivyo ili nisimuudhi nikaona ni bora nianzishe mada kwa kumsifu Kikwete na chama chake kuwa wametekeleza ahadi nyingi walizoahidi kipindi kile. Nilianza kwa kusema 'Mzee, hivi hapa kampeni zinaendeleaje maana kule mjini ni kivumbi na jasho ila tunamwamini rais wetu Kikwete atashinda maana kutekeleza ahadi karibu zote alizotoa kipindi kile'.
    Sikuamini nilichosikia kuto kwa mzee wangu. Akasema kama umekuja kwa ajili ya kumpigia kampeni Kikwete, hapa umepotea njia na inawezekana labda ulikokuwa ukienda bado haujafika hivyo tuulize ni wapi ili tukuelekeze.
    Nilichanganyikiwa ikabidi niwaulize taratibu waliokuwa karibu kilichomsibu mzee na nilichoambiwa ni kwamba mzee hivi sasa hataki kusikia kitu chochote kinachohusiana na Kikwete na chama chake. Na kweli mzee wangu kaweza kubadilisha watu wengi tu ikiwemo na majirani zake.
    Nilifurahi sana kusikia hivyo na nikamwambia kuwa nilikuwa namsanifu tu, ndipo tulipoanza kuongea lugha moja, yaani mwaka 2010 HATUDANGANYIKI

    Ndio maana ninasema kama mambo yenyewe ndo hivi basi Dr. Slaa asubiri kuapishwa tu maana kama ushindi tayari amekwisha upata.
     
  2. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Well...

    Kama ni mabadiliko ya kififra naamini mwaka huu kuna mapinduzi makubwa! Ikiwemo maoneo ya vijijini.

    Ngoja tuone... Slaa aongeze nguvu tu.
     
  3. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sema huko kijiji kwenu ni wapi isije ikawa hapo kivule. Ila siyo siri watz sasa wameshtuka sana tuache na ushabiki, na chama kilichofanya kazi kubwa kinafahamika ni chadema. Chadema imefanya kazi kubwa kuwaelimisha watz juu ya nchi yao. Nazidi kuwaombea waendelee kutupa mwanga. Pamoja tutafika kwa amani na utulivu.
     
  4. p

    pierre JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenyewe sikuamini nilipopiga simu kijijini kuulizia vipi ziara za mheshimiwa jibu nililopewa na mama mhhhhh nilishtuka.Aliniambia hivi,hakuwahi kusikia wala hakuna aliyekuwa akiongelea kuhusu Chadema,muda wote amekuwa kisikia kelele za ccm ila alishangazwa na umati uliojitokeza alipofika Dr.Slaa kijijini kwao.Kila mwanakijiji anasema huyu ndie.Nikamwuliza ccm je akanijibu imetosha.
     
  5. Mpendanchi-2

    Mpendanchi-2 JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2010
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Hayo ni kweli kabisa juzi nilikuwa vijijini Dodoma mbali sana na miji yote midogo unayoifahamu, kuna vijiji vingi sana huko lakini hakuna huduma za jamii kabisa, Na ni vijiji vina watu wengi tu wanatafuta madini huko. Nilichoshangaa kule hakuna TV wala radio inayokamata lakini wazee na vijana wa kule nilijaribu kuwauliza kama wanamchagua nani!!! , Amini usiamini wote wanamjua Dr. Slaa wala sijui wamemsikia wapi na hawataki kuambiwa chochote juu ya CCM!! Wanasema wamechoka
    kuchezewa kama kichwa cha wendawazimu.
     
  6. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi huamini zile takwimu za TISS kwa JK na waraka ule wa Slaa? Andaa Jambia..... Ee Mungu tuepushe na hili na waambie CCM wajiandae kuondolewa kwa kura wala sio jambia,,,,,,
     
  7. p

    pierre JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yupo.Anadunda na mdundo unavyokwenda
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hiyo nimeiona mbeya mwenyekiti wa ccm kata ya salaga-uyole katoka na kundi kuubwa kwenda chadema, yaani watu wamechoka kweli! Nimeshangaa sababu huko ndiko ilikokuwa ccm damu cjui nini kimetokea!!
     
  9. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duu, basi mwaka huu tumelamba dume
     
  10. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli muamko wa Watanzania ni mkubwa ila tatizo wengi hawajajiandikisha kupiga kura na wengine wanashangilia tu ukiwauliza shahada za kupigia kura hawana tayari waliziweka rehani CCM toka wakati wa kura za maoni hivyo changamoto za kuelekea kwenye mabadiliko ya kiuongozi bado ni kubwa ila Slaa anaweza
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Tena ogopa sana mtu anayebadilika kwa kuona mwenyewe na si kuhubiriwa...!
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    hebu tusambaze ujumbe huu ili watu wasiendelee kudanganyika tena.......mimi ni mfanyakazi na kikwete hataki kura yangu mimi ni baba ba mama yangu kule kijijini, nina kaka na dada zangu pia, lakini nina marafiki wengi wa kike na kiume, nina ndugu wengi wanaonitegemea babu na bibi zangu wapo hai kule kijijini kwa kweli nimetekeleza wajibu wangu kwa kuwaeleza jinsi ccm ilivyotufikisha mpaka hapa tulipo na mbinu zao wazitumiazo na nimewaambia kuwa pilau wale na pombe wanywe ila wamekubali na wameaapa kuwa kamwe hawatompigia kura kikwete na ccm yake........

    NINGEKUWA MTU WA AJABU KM NISINGETEKELEZA WAJIBU HUU NILIOUTEKELEZA, WAFANYAKAZI WENZANGU MMEFANYA HAYA?
     
  13. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wadau, tuzidi kuwaelimisha wazee wetu huko vijijini, kwani huko ndo kuna kura nyingi za dr slaa
     
  14. Mtoka Mbali

    Mtoka Mbali JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni mkoa wa Kagera, wilaya ya Bukoba Vijijini na kijiji kinaitwa Lubale karibu na kijiji maarufu kiitwacho Izimbya. Umenipata???
     
  15. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kumekucha Tanzania
     
  16. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Tukifanya hivi twaweza kufika
     
  17. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  18. Mtoka Mbali

    Mtoka Mbali JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG][​IMG]
     

    Attached Files:

  19. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wamepewa elfu mbilimbili, tshirt na kofia hao, hamna mwana ccm hapo mmeliwa
     
  20. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vijini ndio kwenye mapinduzi makubwa matitizo yako mnjini hasa D.S.M na zaidi kwa wasomi walio wengi
     
Loading...