Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Euro-zone itavunjika,Je East Africa itapona?

Discussion in 'International Forum' started by rosemarie, Aug 24, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    kuna hatari tumeanza kuiona toka mbali,inawezekana Umoja wa Ulaya ukavunjika,Greese tayari imeonyesha dalili za kujiondoa kutokana na madeni makubwa inayoikabili,kinachotazamwa sasa hivi ni nani atafaidika iwapo Ulaya itavunjika,inaaminika strongest economic eurozone Germany ndiye atakaye faidika zaidi,tunachofikiri kama Euro itavunjika je East africa itapona?je kuna haja ya kutegemea huu muungano wetu ambao umegubikwa na kutokuaminiana?soma zaidi hapa:::www.en.for.ua.news
     
  2. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu director1.
    Ni kweli German ndiyo strongest country (economically) in Euro Zone, lakini linapokuja swala la kuvunjika huo muungano wao, sio kweli kwamba German ndio itafaidika moja kwa moja. Sababu ya msingi ni kwamba, hayo madeni ambayo hayalipiki, wakopeshaji wakubwa ni German Institutes, sasa linapotokea swala la ku-defaults, German watapoteza hayo mapesa yao, ndio maana German wanaangaika kuakikishe Greece haiondoki Euro Zone pia mpango wa bailout unafanikiwa...
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    EAC hatutumii hela moja, kila uchumi unajitegemea hata kenya leo ikipata matatizo kiuchumi haiwezi kuaffect tanzania or uganda...
     
  4. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,902
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    BTW statistics zinaonyesha UK inafanya biashara nzuri tu out of EU zone hivi sasa wana mkakati wa kuboresha biashara hiyo na hawataki kusikia kabisa habari za Euro maana wamekuwa wanaisaidia lakini nchi za Greece, Spain, Italy na nyinginezo ziko taabani. haya ya kushinikizana kwenye EAC yatapita tu kama Wakenya wenyewe wameuana kama tumbili itakuwa sembuse kwenye hii community? Wanachofanya hivi sasa ni kukimbilia na kujie-stablish Tanzania maana Kenya ni moto.
     
Loading...