Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kali ya wiki........

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by hamic mussa, May 20, 2012.

  1. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NI KITU GANI KILICHOKUFURAHISHA/KUKUCHEKESHA WIKI HII? Tupia hapa na wote tufurahi pamoja!
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    ah,me cjaipenda kbsa wiki hii. make nimekuwa busy na kusoma kwa ajili ya mitihani next week. nauchukia kweli huu mwezi wa 5!
     
  3. u

    ulanzi mtamu Senior Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wiki hii nimechokonoa masikio kwa mara ya kwanza kabisa tangu nizaliwe.. daah! utamu wake nashindwa hata kuelezea..
     
  4. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una miaka mingapi?
     
  5. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    unachukia nini sasa...au unataka usome tuuuuu usifanye exams, Next time anza kujiandaa mapema huko kuchukia hakutakwepo
     
  6. John locke

    John locke JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 306
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Teh teh teh teh teh teh! prof. Wenu ndo yule amekunywa maji ya bendera ya nchi hii. Na ana uchungu kwel na hii nchi. Kama ulikula gud tym sana atakudaka tu!
     
Loading...