Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaka yangu na mkewe wananikwaza.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Oct 13, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,012
    Likes Received: 5,145
    Trophy Points: 280
    Wameoana kwa ndoa ya Kikristo na kubahatika kupata watoto wawili, wote wa kike.
    Tatizo ni kwamba mtoto mmoja yuko upande wa kiumeni na mwingine upande wa kikeni.
    Pia baba na mama licha ya kuwa wana nyumba ya familia, kila mmoja ameikimbia na kwenda kupanga jirani na nyumba yao.
    Na kibaya zaidi ukiwauliza habari za utengano wao wanakuwa wakali kuliko mwiba wa mbasa, sijui sisi kama ndugu tufanye nini ili kuinusuru ndoa hii.?
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    dah waachenu tu wataanza kutongozana upya siku si nyingi
     
  3. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mdhamini wao wa ndoa yuko wapi.? Anatakiwa alitatue tatizo
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kuna jambo kubwa zaidi ya ujuavyo au unavyowaona
    Na kama ni ndoa washaiona nyumba yao chungu ndo maana wameamua kukaa mbali kila mmoja ]
    Maana wameona separation ni nzuri kuliko kuendelea kuvumilia
     
  5. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kitanda usichokijua hujui kunguni wake ndugu yangu.....
    Inabidi watafutwe watu wazima, wenye saikolojia na uzoefu wa hayo maisha wawatafute hao watu mmoja baada ya mwingine....
    Wakishapata yalowasibu watafute njia ya kuwashauri........waongee nao wakiwa pamoja, wakiwakumbusha umuhumu wa ndoa yao na familia watapata suluhu......

    Inaniuma mimi sana kuachana haswa nikiwaangalia wanangu lol, namwomba Mungu aepushe mbali haya mambo ya kuachana kwa wanandoa jamani
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hakuna jembe karibu hapo uchukue then uende shambani?
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    pole na kukwazika. life is abt choices,ukiwauliza ww unawakwazaje utashangaa kuwa huwapendezi hata kiduchu.as long as watoto wako salama, ungejali biashara zako
     
  8. j

    jadia Senior Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unamaanisha nini mtoto mmoja yupo upande wa kiumeni mwingine kiukeni??? unamaanisha majina waliyopewa au nini!!!
     
  9. j

    jadia Senior Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi nadhani hutakiwi kuingilia ndoa ya kaka yako hata siku moja ukizingatia we mdogo wako, unachoweza kutoa tu advice na kuendelea na maisha yako
     
  10. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hi! Bebii, siku zote huwa nazipenda comment zako, zinaendana na Avatar yako.
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    unataka na sisi tuwakwaze utuweke jf jamvini eehh??
    aku tatueni huko huko mpwa
     
  12. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    1. Tafuta watu wazima waongee na kila mmoja wao tofauti na kisirisiri ili waweze kujua chanzo (ingawa kila mtu atajipendelea/kuvutia upande wake).
    2. Wakishajua chanzo au tatizo la ndoa hiyo wawakalishe kikao cha pamoja yaani mke, mume na hao wazee wajadili nini kifanyike ili kuisuluhisha ndoa hiyo na watoto wao.
    3. Hiyo itakuwa ni juhudi ya ndugu kutaka kuwaunganisha tena ila mkumbuke ya kuwa maamuzi ya mwisho yapo mikononi mwao hao wanandoa.
     
  13. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    huna haja ya kukwazika.mambo mengine kama wenyewe wanaona sawa,kwani wenyewe ndio wanajuana zaidi,ni bora yawe hivyo hivyo,kuliko kuishi kwa kulazimishana kisa jamii itakwazika
     
  14. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kama hujaoa, kaoe kisha uifanye ndoa yako imara na ya kuvutia, wataiga mfano na kurudiana. Raha ngoma uingie ucheze.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,012
    Likes Received: 5,145
    Trophy Points: 280
    kwani umeambiwa mi maksai?
     
  16. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapo hakubna cha kunusuru. Wameamua kutumia lugha ya picha kufikisha ujumbe. pengine kama ukifuatilia unaweza ambiwa hiyo nyumba washauza na kila mmoja kachapa lapa na chake. Ndoa ni noma kweli
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,012
    Likes Received: 5,145
    Trophy Points: 280
    unajua maaana ya kuingilia ndoa? Ni kushiriki ndoa na mmoja wao
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,012
    Likes Received: 5,145
    Trophy Points: 280
    yerewiiiiiii mino gonti gabola
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    huyo ndo Bebii bana,nshamwambia siku moja ntamchapa.
     
  20. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    we nawe si ndugu yao kaa nao uongeenao labda utajua tatizo nini
     
Loading...