Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaika Telele ameleta USONGOMBWINGO Bungeni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Aug 23, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mzee Msekwa amenifurahisha sana maana ametumia neno la zaman sana,,,,,,,,SONGOMBWINGO,hilo neno amelitamka wakat akijibu hoja za mwanamagamba ,mwenzie aliyemtuhumu kuwa anagawa maeneo ya ngorongoro kwa wajenga hotel,&lt;br /&gt;<br />
    SIHASA BWANA,NI ZAID YA SIASA
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Amesemaje sasa?mbona kama vidokezo vya magazeti!
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    kauli hii ameitoa msekwa,,,,,yeye ndie aliyesema kuwa tuhuma za telele ni SONGOMBWINGO zilizoletwa bungeni
     
Loading...