Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kagame aje kuwapatia wanasiasa wetu semina elekezi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Feb 20, 2012.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kufungua kampuni Rwanda ni Bure/FREE (ukifanya online)

    Wameweka muda wa kusubiri kwenye foleni maximum ni dakika 25...halafu wamepiga na hesabu hatua zako za miguu ukitembea hivyo usipate longo longo....






    [​IMG]
     
  2. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ufisadi is deeply entrenched in our society, kila kitu ni dili. Mwizi wa mali ya umma tunamsifia. We need to have a good dictator for a while to change things starting at the grassroots level.
    Hatuwezi kuendelea kufikia ngazi ya Rwanda tukiwa na wabunge kama John Komba, mawaziri kama Nchimbi na rais kama wa sasa.
     
  3. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    Sina Noma naye! Apewe nchi atawale.
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na aje atufundishe pia namna nzuri ya kudhibiti wapinzani hasa chadema kwa "kuwapoteza" na wandishi wa aina ya kubenea bila watu kujua kwamba "wamepotezwa" na serikali
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hivi mkuu kwa nini una chuki na CDM kiasi hicho? Wewe si ndio ulikuwa unatoa ushauri kwa Dr Slaa agombee Arumeru?
     
  6. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haswa ndo mimi,lakini hapa nilikua nataka kuwasilisha ujumbe kwa vijana ambao hawaujui upande wa pili wa huyo kagame ambae anaitawala ile nchi kwa mkono wa chuma,wapinzani wamekua wakipotea katika mazingira ya kutatanisha wanahabari wanaoikosoa serikali yake nao halidhalika,kwa hiyo kama tunataka aje hapo ndio nikawa natoa angalizo tujiandae na upande wake wa pili pia,sawasawa??
     
  7. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    wapenzi wa aina ya nyie ndio mnaiua chadema.....wale wako pale kwa ajili ya deal tu, usipofumbua macho utafumbuliwa na mwanao......wabane wafanye your wish, otherwise you will be crying that everyone is against cdm!!
     
  8. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    sasa cha ajabu ni nini hapo?
     
  9. A

    Adaha Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kagame amejifunza mengi toka kwa hayati Mwal Nyerere ila tu yeye anasimamia uchumi wa kibepari wakati Nyerere alisimamia uchumi wa kijamaa.
    Hata Nyerere angesimamia uchumi wa kibepari bado andefanya vizuri kuliko Kagame.
    Hawa watu wawili wanaweza kuwa na asili moja. chunguza sana maumbo yao na akili zao na namna wanavyojishusha.
     
  10. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    wabongo kwa kuzua tuu hamuna mfano

    HUwezi kusajili kampuni bure

    na haiwezekani kusajili kampuni ikachukua dakika 30

    acheni uwongo
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Kagame is my role model after all he was crafted by Mwl.
    Mtu wa aina yake ndo anaitajika kwa Tz ya leo
     
Loading...