Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kada wa CCM wilayani Kinondoni ajivua gamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Aug 15, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=2][/h]JUMATANO, AGOSTI 15, 2012 06:08 NA AZIZA HASSAN, DAR ES SALAAM

    MJUMBE wa Mkutano Mkuu wa Wilaya ya Kinondoni wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Godfrey Chikandamwali, amejivua gamba. Wakati wa kukabidhi barua yake katika Ofisi za Tawi la la CCM lililopo Sinza E, Kata ya Sinza, ulizuka mtafaruku baina ya Katibu wa tawi hilo, Muhidini Mavufa na Chikandamwali.

    Katibu wa huyo alikuwa anashangaa ujio wa waandishi wa habari na kusema yeye si msemaji wa tawi.

    “Sielewi barua hiyo ina nini na mimi si kwamba sitaki kupokea barua kwa kuwa barua ni kitu cha kawaida na unaweza kuleta muda wowote na God hajakosea kuleta barua hapa, ila alichokosea ni kuja na waandishi wa habari na mimi si msemaji.

    “Pia God ni mwanachama wetu na sina taarifa kama kuna mgogoro wa aina yoyote katika tawi letu na wana CCM, lakini nashangaa kaniletea barua, waziache hapa nitazisoma kwa muda wangu nini kilichopo hapa ndani ya barua.

    “Kwanza unajitoa kwa sababu ulikosa kura wakati uliomba uongozi, ungepata usingejitoa, umeishiwa ndio maana umeamua kujitoa CCM,” alisikika mwanachama mmoja aliyekuwamo katika ofisi hizo.

    Kwa upande wake, Chikandamwali, alisema amefika katika ofisi hiyo ya tawi lengo likiwa ni kujitoa uwanachama ili aishi kwa amani.

    “Nashangaa nafika hapa kukabidhi barua Katibu anataka akatae na kuniambia nipeleke Makao Makuu ya Kata, lakini Katiba ya CCM inasema ulipojiunga uanachama ndio utakapojitoa, kama mimi na mke wangu ulivyofanya,” alisema Chikandamwali.

    Alisema amekuwa alihujumiwa katika uchaguzi wa mwaka 2009 alipogombea uenyekiti wa mtaa akashinda katika kura za maoni na baada ya hapo jina lake likakatwa na kupewa mtu aliyeshika nafasi ya pili.

    “Niligombea na kupata kura za uenyekiti na udiwani mwaka 2010, lakini wana CCM wakanihujumu, wakanizushia kesi nikaambiwa mimi jambazi namiliki silaha, mara nimebaka pia nimekuwa nikifanyiwa hujuma katika biashara zangu,” alisema Chikandamwali.

     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    CCM - Jumba la Majungu - lazima Uwe ndani ya CULT ukiwa Nje... Utafedheheshwa
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Du! Mwaka huu ule mtaji wao wa wanachama milioni 5 naona sasa lazima ubakie wanachama 200 tuu
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,921
    Likes Received: 1,385
    Trophy Points: 280
    hao dagaa wanaojivua gamba ndio saizi ya nape lakini sio lowassa...
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mimi nasema ni bora uwe mtanzania usie mwanachama wa chama chochote cha siasa kuliko kuwa mwanachama wa CCM. Ni kujitafutia kifo.
     
  6. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Makubwa hayo. Tutabaki na nani?
     
  7. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Huyo Chikandamwali hajui mambo ya kisasa. Siku hizi huna haja ya kuhangaika na waandishi wa habari.

    Yeye angepeleka tu barua yake halafu aje hapa JF kuleta taarifa na nakala ya barua, mchezo umeisha.
     
  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Founders wa JF ujumbe mpepata? Publicity ya JF inatakiwa iwe Juu, sasa tumesajiliwa rasmi na tunaeleweka na tuzo tumepata sasa kwa nini tena tusijitangaze? Michango yetu maka huu wekeni bajeti ya publicity tafadhali ili watu wafahamu ofisi zenu na kuleta masuala yao hasa wale wasiokuwa na uwezo wa kuingia net.
     
  9. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Pamoja
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    We pimbi acha ushamba tangu vyama vya upinzani vimeanza wanachama wa CCM wanaoshindwa uchaguzi ndio mtaji wao. Mfano Slaa na mke wake aliye mtelekeza. Wala msiwe na presha baada ya chaguzi za jumuia mtaletewa makapi ya kutosha.
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Pimbi ni wewe ambaye unakaa na vizee vya ccm mpaka unanuka uzee ndio maana una mawazo ya kizee
     
  12. D

    Deofm JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hata wote mkijitoa akabaki nape peke yake bado ccm itaendelea kuwa chama chenye nguvu.
     
  13. maghambo619

    maghambo619 JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 625
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    cdhani kama kama kweli akibaki m1 chama bado kitakua na nguvu, nadhani hujalifikiria vzuri hili!.uckumbatie maji kama jiwe kaka, kua flexible, penda mabadiliko, camon!!!
     
  14. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera iwapo umejitoa bila kashfa.
     
  15. C

    Concrete JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Jamani Chadema punguzeni speed ya kuchukua makada wetu, wengine ajira zetu zinategemea uwepo wa magamba na Nape akiwa mtendaji wetu mkuu.
     
  16. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wera weraaaaa!
     
  17. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,259
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    kazi ipo
     
  18. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    Mtabaki na mlopokaji wenu maarufu.
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaa Chikandamwali bwana...namjua sana huyu jamaa..Mimi ni CHADEMA mwanzo kati Mwisho lakini huyu Chikandamwali ni mroho wa madaraka sana sana..by the way hivi ile bar yako ulofukuzwa kwa kushindwa kulipa pango imefikia wapi? kabla hujaingia kwenye mambo haya God jisafishe...kodi tu ya nyumba ume default hivi utaweza kuwa kiongozi wa watu wewe...source mimi mwenyewe maana nimepanga naye nyumba moja...Mbaya zaidi anaiba umeme tanesko na dawasco anakwiba maji
     
Loading...