Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kabwe makanika jitu kumbuka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Iteitei Lya Kitee, May 19, 2009.

  1. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani nimemkumbuka huyu karakta wa Zahir Ali Zorro katika KABWE MAKANIKA JITU KUMBUKA je kuna mtu anaweza nisaidia nakala ya hivi vitabu nijikumbushie?
    Mzee Zorro vp mbona asirudi tena katika uandishi kama huu?
    Ningemshauri kwa sasa ili kuenda kiteknolojia anaweza andika alaf akawatafuta watayarishaji filamu wakatengeneza movie!!

    KABWE MAKANIKA JITU KUMBUKA KATIKA VITA DHIDI YA UNYAMA WA MAFIA!!
    CAPPO DI TUTTI CAPPI!!
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Dah nakumbuka sana ile pigo takatifu la Kwei Koubash!!!
    Na yule mchumba wake pikipiki ya BMW akiwa na mshenga Magnum 537.
    Nilisoma hivi vitabu na vingine zamani sana.

    Hivi kuna kile kitabu kiitwacho Kisiki ambapo kuna karakta mmojawapo mzungu aitwaye rolland na wengineo..... ambacho kilitolewa only fisrt release kikaishia patamu halafu wakasema kitaendelea then sikukiona since leo.

    Mkuu unanikumbusha mbali kweli, enzi za unga wa yanga
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nur el Ash.
    Almasi iliyozua tafrani.
    Ah baba umechokoza kumbukumbu
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Duu kumbe mzee mwenzangu na wewe umekula magunia ya chumvi mengi eehhh watoto wa dot com havijui hivyo vitabu wala unga wa yanga!
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    mkuu MASA
    we acha tu hawa watoto wa siku hizi wanakatisha tamaa kabisa
     
  6. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Mambo ya Kwei Kourbash Fournuka , du, long timeeee!

    Kablaya Yan Ki Badach na Pulla Mallaca.
     
Loading...