Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kabidhiini Utawala kwa Jeshi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ndallo, Oct 6, 2010.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Nasema Hivi kwa Mnadhimu Mkuu wa Jeshi la wananchi Jenerali Abdulrahman Shimbo kuwa kama watawala wa kiraia kama wanataka kutawala kwa mabavu ni afadhali wakabidhi utawala kwa jeshi lililojifunza ubabe!
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hivi shimbo ana elimu ya kiwango gani. utakuta mnabishana na mtu wa darasa la nne aliyepanda vyeo kwa kujuana juana tu, asiye weza hata kuanalyse yanayomtoka mdomoni mwake
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280

    "Ukistaajabu ya Mahita Utaona ya Shimbo!
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Mbona utawala tayari ni wa kijeshi?

    hebu angalia hii!

    Nchi inatawaliwa na serikali ya CCM. Mwenyekiti wa CCM ni Kanali Jakaya Kikwete, Katibu Mkuu ni Luteni Yusuph Makamba, Katibu sijui mwenezi ni Kapteni George Mkuchika! To mention a few! Damn CCM!
     
Loading...