Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

K,i,l inailipa jiji milion 2.5 kwa mwezi makusanyo ya ubungo ni halali??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 30, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Kana kwamba nahisi uchafu unazidi kuiandama jjiji la dar habari zilizotufikia zinasema
    kampuni ilioshinda zabuni ya tenda ya kukusanya mapato ya stend ya ubungo inalipa jiji sh milion2.5 najiuliza tumemwondoa wa milion1.5 na sasa
    tumedanganywa na makusanyo ya milion moja zaidi kweli atanzania tutafika kweli???
    Hao ndio wanajiita konsaad investiment ltd humo ndan lazimakuna mkono wa mtu na hivyo
    pinda kuonekana hana akili na kelele zake alizokuwa akipigaa hadharan

    mungu tusaidie
     
Loading...