Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JWTZ yampiga mkwara Lowassa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by M-bongotz, Aug 13, 2012.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwenye Gazeti la Dira ya Mtanzania la leo kuna taarifa kuwa makamanda wa JWTZ wamempiga mkwara mzito 'Kapteni' Lowassa kwa ile kauli yake ya wiki iliyopita kwamba JWTZ ipo tayari kuingia vitani na Malawi iliyoambatana na kutoa taarifa za utayari wa jeshi letu kwa vita hiyo. Kwa mujibu wa makamanda hao,mtu mwenye mamlaka ya kutoa kauli kama hiyo ni Rais pekee.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kiherehere kwenye utu uzima kibaya sana!
    Pasco wa JF unasemeaje aibu ya model wako wa 2015?...Si ataipiganisha nchi kwa sifa huyu tukimchekelea?
     
  3. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Safi sana. I like this!
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwan mmesahau kwamba nchi yetu kila mtu anaruhusiwa kutoa tamko,waraka,taarifa,??????sasa tanzania imekua nchi ya matamko na waraka,,,,,
    subirini taarifa ya olympic anaweza akaisoma yeye kwa media maana imefanyika nje ya nchi
     
  5. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Teh teh! Watasema ndo anajiandaa kuwa rais muda utakapofika Wa kutoa kauli kama hizo
     
  6. C

    Concrete JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kweli Malawi wanatisha kijeshi, maana hata vita haijaanza makamanda wetu wameshaanza kuogopa, sasa wameamua kumgeuka aliyewapa amri!!
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kimbelemble chake cha kutaka urais kinamfanya ashindwe kufikiri sawasawa.
    Safi sana JWTZ.
     
  8. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,109
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Acheni hizo nyie wenye majungu yasiyo na mwanzo wala nyuma, Lowassa aliyasema hayo kama nani?
    Its like you are doing INSANITY doing the same thing, in the same way expecting different results
     
  9. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,340
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa akili ya kawaida inawezekana hao makamanda wakatoa taarifa hiyo kwenye gazeti hilo????
    Kweli sisi ni watanzania lakini hivi mnalijua jeshi letu vizuri au ndiyo kwa vile tupo jamvini basi kila kitu twende.
    Jeshi letu siyo kama mnavyofikiria kwani ni highly disciplined and dedicated to protecting this country na mkitaka kuthibitisha ukweli huu [mungu apishe mbali] ngojeni muone kwenye mgogoro wowote ule unaotishia mipaka yetu and you will be surprised.
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    udaku
    tangia lini?
    kwamba wanaogopa au?
    wala hana taarifa ya kuingiliwa,yuko bize anazunguka duniani
     
  11. f

    filonos JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    tungoje mvua ya MABOM toka Thailand hapo inatkiwa tenda ya kununua Mgwanda na RISASI hazitoshi TANZANIA _AKILI TUPU piganeni watu wapate ulaji
     
  12. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Huwa nikikumbuka mpango wa EL kuleta watalaam wa kutengeneza mvua, huwa nakosa imani kabisa na huyu baba
     
  13. W

    Wimana JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Jeshi letu limekuwa la kisiasa mno kiasi kwamba linashindwa kujitenga na kauli za kisiasa na wanasiasa. Sioni hata mantiki Jeshi kutoa hiyo kauli (kama kweli wametoa) kwani Jeshi kuingiza na kujiingiza kwenye siasa kunavifanya vyombo vyetu vya ulinzi na usalama kuwa dhaifu na kupoteza uzalendo.
     
Loading...