Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Justice delayed is justice denied.”

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kinepi_nepi, Aug 29, 2008.

  1. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kikwete na Mizengo Pinda wameamua kwa makusudi kudhorotesha matumizi ya haki, na kuwaaacha watanzania wengi wakiwa wamenyimwa haki zao za msingi.
    Je bado watanzania tunahitaji utawala wa hawa wala-watu tena?
    Ni lini haki itatendwa dhidi ya mali za mtanzania?
    Ni lini atapatikana msimamizi wa haki ya mtanzania wa kweli?
    Wenye uchungu wa kweli na kizazi cha mtanzani wakati ni huu wa kupigania haki.
    mapinduzi yote duniani yaliletwa na baadhi ya watu waliojitoa mhanga kwa ajili ya wengi.
    Kama vile, Yesu, Martin luther,Nelson mandela,Sara wiwa,
    Mkwawa, nk.
    Ni nani yuko tayari kuwasaidia watanzania hata ikimpasa kufa????
     
  2. M

    MiratKad JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2008
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vitendo wanavyovifanya huyu Pinda na JK ni vibaya kuliko wanavyo fanya vibaka, ambao kwa kukosa kazi ambazo waliahidiwa, wanaiba. Pamoja na kufanya uhalifu na usanii. Haya matendo ya kushindwa kusababisha na kuhakikisha kuwa haki inatendeka ni sababu kubwa ya vifo na mataabiko mengi ambayo watanzania wa kawaida wanakumbana nayo kila siku.

    Bado hawaelewi hawa. Ni kuendelea kutoa shinikizo mpaka kieleweke...Haswa kupitia wafadhili wa bajeti. Manake viginevyo wataburuta miguu tu.
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,861
    Trophy Points: 280
    Mie nimeshasema hapa tuna kundi la wahuni tu wasiokuwa na ujasiri wowote wa kufanya maamuzi kwa maslahi ya Tanzania wamejivisha ngozi ya uongozo ili kutuzuga Watanzania. Siku zote huwa wanatafakari kwanza mafisadi wenzao wataowanaje ikiwa watafanya maamuzi ambayo mafisadi hao hawatayapenda badala ya kuweka mbele maslahi ya Tanzania na Watanzania. Wote hao wawili nimeshakata tamaa kabisa na utendaji wao.
     
  4. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakati umefika watanzania kuwa kwamba nchi inaongozwa na genge la majambazi. Ni lazima viongozi hawa wahuni wajue wazi tunawachukia.
     
Loading...