Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukwaa hili ni hot cake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NATA, Apr 5, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    MODS tunaomba muanzishe jukwaa la vikombe Tanzania.
    Maana sasa hivi vikombe vinaibuka kila mkoa, wilaya , kata , mtaa na sasa vitakuwa nyumba kwa nyumba ,
    So ikiwa kama issue endelevu inahitaji jukwaa
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na upepo huu waweza vuka hata mipaka kwa majirani zetu kwa mwendo huu!
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Vikombe gani unazungumzia vya chai au??

    Halafu Nata leo umekula supu ya pilipili nini maana thread zako mmmmhhh........................
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamani da Dena we unadhani ni vikombe gani kama si vile kama cha babu loliondo?
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    aaahhh nimekuelewa sasa sawa ngoja tusubiri MOD watasemaje
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Saidia hii campaign
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ndo nishaanza hivyoo si unaona sibanduki hapa
     
  8. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Huna jipya....
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    vikiibuka vijiko navyo tutavianzishia jukwaa.
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hee wewe toa jipya bac
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama vitakuwa vikiongelewa kama vikombe ni vyema pia vikafikiliwa kuwa na jukwaa
     
Loading...