Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukumu na kuajibika

Discussion in 'Jamii Photos' started by EDDIE NTUTU, May 25, 2011.

  1. E

    EDDIE NTUTU New Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jameni! nijambo la kushangaza kwa vijana wa umri ndogo kupoteza mwelekeyo,hivi ni kuwa mtu unalelewa kama mwelekeo huna,wazazi huwasaidii,shule unaenda shingo pande,kuamka ni saa tano,kazi twachukuwa miaka kuchagua,mungu tumemsahau......jameni!?
     
Loading...