Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JOSE MOURINHO:CHELSEA NOT FOR CL's FINAL

Discussion in 'Sports' started by MAFUTBOL, Apr 5, 2012.

  1. MAFUTBOL

    MAFUTBOL Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=6]Jose Mourinho: "I don't see Chelsea in the final it might be Real Madrid v Barcelona or Bayern v Barcelona but i don't see Chelsea going through to the final."[/h]
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,768
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    ukweli mtupu hapo!!!!
     
  3. v

    vsttz Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 5
    huyu jamaa anazimia sana spot light...anatakiwa ajipange sana la sivyo Bayern wanairusha timu yake.....
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ana bwabwaja huyoo, Chelsea ni kama zambia!
     
  5. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    kasema ukweli....
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kasema kweli....
     
  7. c

    collezione JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mourihno kaongea hivyo kutokana na utata wa barca.... Anamaanisha, ukicheza na barca una asilimia ndogo sana ya kupita.

    Mtoa mada ameweka hii nukuu nusu. Mourihno kabla ya hapo amewapa chelsa pole kwa kukutana na barca. Na ametabiri kuwa barca itapita kutokana na upendeleo wake wa wazi, Zidi ya marefa.
     
  8. N

    Njangula Senior Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa kaongea I see! Mechi ya juzi Barca hawakucheza vema na pelnaty zao so suspicious.
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    kama alivyotabiri ndivyo itavyokua it's either Bayern vs Barca or Madrid vs Barca...Jose ameshakua kwende jopo la ufundi Barca, Chelsea na sasa yupo Madrid ni wazi anafahamu kwa undani mbinu ya timu hizi.
     
  10. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mi naipenda Chelsea kuliko roho Yangu. Ukweli ni kuwa nimejiandaa kuhuzunika ila imani ninayo pia
     
  11. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chelsea fainali ya UEFA CL ni pipe dream
     
  12. k

    kiagata Senior Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Now how do you see after the 2nd semifanal ends?.
     
  13. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mourinho bingwa wa mind game!maneno haya kuwainspire chelsea wakaze ili wawang'oe barca ili kama madrid akipita fainali asikutane na bwana ake gurdiolla!mourinho anajua aruke arukavyo ila kwa gurdiolla anaenda kama mkate katika chai!anapigwa ubabani na mamani!
     
Loading...