Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joka hili

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jibaba Bonge, Oct 1, 2010.

  1. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Umetimia wakati, joka kuliondosha
    Tupaze zetu sauti, jitu hili kulifisha
    Yake haki ni mauti, ulimwengu kuujulisha,
    Oktoba imefika, joka hili liuliwe

    Kazize kuchakachua , uchumi umetitia
    Dhahabu limechukua, mafisadi kuwapatia
    Mashimo kutuachia, eti uchumi umekua!
    Oktoba imefika, joka hili liuliwe

    Mali yote ya umma, lenyewe limekalia
    Eti mali yake mama, wakati ya familia!,
    Umma sasa kusimama ,mali ni kwa familia
    Oktoba imefika, joka hili liuliwe

    Kuliua tuwe makini, lisije kutukimbia
    Kwanza taimu kichwani, halafu ndiyo mkia
    Kura zetu kwa makini, na hilo ndiyo jambia
    Oktoba imefika, joka hili liuliwe
     
Loading...