Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Cheyo kumfagilia JK ni kujikomba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by amba.nkya, Jan 20, 2010.

  1. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Katika hali isiyo ya kawaida mpinzani mkongwe, John Momose Cheyo ametamka rasmi kuwa rais JK ametimiza ahadi zake kwa wapiga kura na anawaonea huruma watakaojitokeza kuwania kinyang'ilo cha urais, 2010. Hii anamaanisha kuwa maisha bora kwa watanzania wote yamepatikana. Binafsi sikubaliani na kauli za Cheyo maana bado ahadi za JK kwa wananchi wake hazijatekelezwa kama alivyoahidi. Naawachia wana JF hapa jamvini kwa hoja zenu makini....mnasemaje?
     
  2. O

    Omumura JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ukishangaa ya Cheyo utastaajabu ya Mrema!
     
  3. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tanzania hatuna opposition!wote ni pesa tu.
    Tuna udikteta wa chama tawala.na tutaendelea na mediocre ya hawa wabunge wetu ,
    wanakula taxpayers money for nothing.kamati ya bunge ya Cheyo is a joke
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ukiangalia kwa jicho la tatu wote hawa wanataka ccm isiwabane kwenye majimbo yao kipindi cha uchaguzi ndo maaana wanaifagilia ccm wakati last year tu walikuwa wanaikandia.njaaaa jamani njaaaaaa shem on them wanatuchanganya.......
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,135
    Trophy Points: 280
    Kazungumzia wapi maneno hayo?
     
  6. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yamezungumzwa almost all media...!
     
  7. N

    Nanu JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hebu ainisha ni zipi hajatekeleza? Ni rahisi kutoa statement ya moja kwa moja, lakini tukitaka kuwa analytical tuorodheshe alichoahidi JK, alichotekeleza, na ambayo bado hakijatekelezwa. Ni kwa analysis ndiyo unaweza kuchallenge JK. Kwasababu JK atakuja na list ya vitu kibao ambayo serikali imefanya, lakini yale yote ambayo hawajafanya hazitatajwa kabisa. Nadhani kuna waandishi wa habari waliokuwa wanaandika kila ahadi ya JK kwa ajili ya kufuatilia, lakini baada ya uchaguzi JK akawapa vyeo ili wasije wakawakumbusha wananchi hizo ahadi, wengine inawezekana sasa hivi wanamsaidia huko state house. Naomba kwa wale ambao wanakumbukumbu za ahadi alizotoa waziweke hapa mtandaoni ili tuchangie.
     
  8. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mabilioni ya JK hatuoni yamefanya nini?
    Hali bora kwa kila mdanganyika bado ni kitendawili,..n.k,n.k
     
  9. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #9
    Jan 20, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Unamshangaa Cheyo,mbona ndio kawaida yake?Cheyo sio mpinzani wa kweli,w e fuatilia hata nyendo zake Bungeni utagundua kwamba jamaa siyo.
     
  10. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wapinzani wa bongo mi wala hata siwaelewagi
     
  11. bona

    bona JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    njaa mbaya inaweza ikakufanya uonekane ni mpumbavu kuliko watu wote pasipo mwenyewe kujali ilimradi tumbo lako lipate chochote!

    watanzania tumsamehe john cheyo ni njaa jamani!
     
  12. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,554
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Mzee Cheyo anazeeka vibaya. Tunataka Maisha bora aliyotuahidi JK yako wapi???????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????
     
  13. T

    TANURU Senior Member

    #13
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasiliana na Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais Utumishi atakupatia. Aliahidi ofisi yake watachapa kitabu ambacho kitaelezea kwa undani kila ahadi ya Rais aliyoitoa.
     
  14. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wote ni Makanjanja ya kisiasa na pia hii ni mbaya sana hata siku zinapokwenda ndio tunazidi kuwajua watu vizuri
     
  15. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,451
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwani Bongo kuna mpinzani?

    Mi sijawahi waona toka nizaliwe miaka 60 iliyopita!
     
  16. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Naanza kuamini kuwa huu ni mkakati wa CCM kumsafisha JK, kwa hiyo wenyeviti wa vyama pinzani wameambiwa wasaidie kumsafisha kuelekea uchaguzi Mkuu
    1. Agustine Mrema
    2. Cheyo
    3. tusibilie list itaongezeka

    .......Upinzani wa kweli tutapata hadi hapo CCM itakapogawanyika makundi mawili -----kwa sasa upinzani ni utata mtupu.
     
  17. K

    KipimaPembe JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2010
    Joined: Aug 5, 2007
    Messages: 1,282
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    CCM wanaogopa tu kivuli chao wenyewe na wameamua kuyatumia haya MAFUVU YA KISIASA (political fossils) kujaribu kuficha mapambano ya wenyewe kwa wenyewe yanayoendelea;

    Cheyo na Mrema wamebeba Bango la CCM Bara

    Seif Shariff Hamad amebeba Bango la CCM Zanzibar (au la Karume?)

    You will see more fossils rise as internal squabling continues.
     
  18. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    jamani hivi hamjuagi kuwa Cheyo ni best na mtani wa JK?safari zake zote za kujitambulisha kama Pres wa Tanzania alikuwa anaenda nae.....wakikutana wanataniana sana sanaa.....hakuna upinzaji ni maslahi tu...umeshawahi sikia Cheyo anampiga kijembe JK hata kama amechemsha???never...ni ma best ever.......hata akikosa ubunge atampa wa kumteua......tena ukizingatia Mapesa ameanza kuchoka kibiashara siku za karibuni........
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,413
    Trophy Points: 280
    Kwanza alikuwa Mrema sasa Cheyo wote wanamfagilia Kikwete wa CCM badala ya kufagilia vyama vyao, huko CHADEMA ikiwa imebaki miezi 9 kabla ya uchaguzi mkuu hali si shwari wanafukuzana na kuadhiriana hadharani. Vyama vya UPINZANI HOVYO! Huu ulikuwa ni mwaka wao wa kufanya vizuri kufuatia utendaji finyu wa Kikwete na hali ilivyo ndani ya CCM lakini kwa mara nyingine tena they drop the ball! aaaarrrrrgggghhhhh! Si bora tu wamsimike Kikwete madarakani na Wabunge wote wa CCM ili kufuta uchaguzi ujao na kusave mabilioni ya shilingi.
     
  20. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,253
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Inawezekana kuwa ndio uamuzi mgumu ambao labda chadema wanaufanya ambao haufanywi na vyama vingine. Kwani mtu akienda kinyume na chama, mnampaka mafuta na kumsifia?

    Angesema hivi katibu mkuu/mwenyekiti wa chadema ungesema je?

    Ofcourse akisema Zitto, inasemekana ni msimamo wake binafsi, au siyo?
     
Loading...