Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Johari anaswa...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MziziMkavu, Aug 18, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280




    Na Richard Bukos
    Blandina Chagula ‘Johari’, mdada anayetengeneza mkate wa kila siku kupitia Tasnia ya Filamu Bongo, amenaswa akiwa kwenye mazingira tata, saa 9:18 usiku, Jumapili iliyopita.
    Johari, alikuwa ametinga kiwalo kinachomuacha nusu uchi, huku chini yake kukiwa na ‘ganda la kiroba’, ikidaiwa kwamba alitoka kujichochea sekunde chache kabla.

    Tukio hilo, lilichukua nafasi kwenye Baa ya Meeda, Dar es Salaam ambako Bendi ya Extra Bongo ‘Wazee wa Kujinafasi’, ilikuwa ikiangusha burudani yenye afya.

    KUNA KITU NDANI YA JOHARI
    Gazeti hili lilimkuta Johari amejiinamia, akiwa mnyonge mithili ya kifaranga kilichokosa mama, hali ambayo ilionesha kwamba alikuwa mbali kwa mawazo.
    [​IMG]Mwanga wa kamera, wakati akifotolewa na paparazi wetu ndiyo uliomshtua na kusababisha awe mkali kama pilipili kichaa.

    Hata hivyo, baadaye paparazi wetu alimtuliza Johari kwamba hakuwa akihitaji picha mbaya, isipokuwa ya pozi kwa ajili ya matumizi mazuri ya kiofisi.

    Ombi hilo, Johari alilipokea lakini pamoja na kuonesha utulivu, bado sura yake ilithibitisha kuwa na kitu kinachomsumbua ndani kwa ndani.

    JOHARI KIMYAA
    Baada ya kukubali kupiga picha ya pozi, Johari aligoma kujibu maswali ya paparazi wetu na mara nyingi alikaa kimya kama hajasikia alichoulizwa.

    Paparazi wetu alijitahidi kumhoji Johari kwa kila njia ili aseme kilichokuwa kinamsumbua lakini hakupata mafanikio.

    PAPARAZI ADAIWA
    Johari alipoondoka, mhudumu wa baa hiyo alimvaa paparazi wetu na kumdai kwamba amesababisha mteja wake aondoke.

    “Yule Johari ni mteja wetu, pale alikuwa anakunywa kiroba, kikaisha akaagiza kingine, wakati anakisubiria, wewe ukafika na kuanza kumpiga picha. Nilipotaka kumletea akakataa kwa sababu yako, sasa naomba ulipe,” alisema mhudumu huyo.

    Hata hivyo, paparazi wetu alikuwa imara, aligoma kulipa kwa maelezo kwamba Johari anayemfahamu siyo mlevi na huwa hanywi viroba.

    RAFIKI AZUNGUMZA
    Shosti wa Johari (jina tunalo) aliliambia gazeti hili: “Kuna kitu kinamsumbua Johari. Hivi sasa hayupo sawa ndiyo maana alikutwa Meeda usiku akiwa katika hali hiyo.

    “Unajua Johari ni mtu safi, ni mrembo anayejiheshimu lakini kuna mambo yanamchanganya, ni mambo binafsi lakini huo ndiyo ukweli. Kusema ukweli rafiki yangu anahitaji msaada.”

    KUTOKA RISASI
    Gazeti hili linamshauri Johari atulize akili, anaweza kuwaona wataalamu wa saikolojia ili waweze kumsaidia. Tunamfahamu ni mwanamke anayejiheshimu na uwezo wake wa kisanii ni mkubwa. MHARIRI.

    Picha bonyeza hapa Chanzo JOHARI ANASWA... - Global Publishers
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Huyu lazima Changudoa!
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Maisha safari ndefu...
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ana mabaka mabaka kishenzi.
     
  5. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watanzagiza bana!
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    hahaha...!!.udaku si mchezo.eti chini kuna kiroba.mia
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mwacheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeen!!!!!!!!!
     
Loading...