Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jogoo full version.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by fundiaminy, Nov 9, 2011.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jogoo alianza kumkimbiza

    kuku huku akilini mwake

    akiwaza, "nikimpata

    atakiona cha mtema kuni

    lakini nikimkosa nitajifanya

    natia zoezi." Kuku naye

    akawa anawaza

    "nikisimama nitaonekana

    malaya, akanikosa nitalala

    na nyege.



    jogoo aliposhika kuku,kwa

    fujo kamwambia huku

    akirefusha bawa moja hadi

    chini,na akitembe kama

    amelewa kwa kuhema

    "wataka kulala na nyege?

    hii blanketi yote

    utamaliza?"..kisha

    akamdona!!.....kwa

    kuishiwa na pumzi baada

    ya kuhemeshwa-doo!

    filimbi tu kupigwa jogoo

    kawa amemaliza!!...kuku

    naye kaamka akiongea

    kichini-chini

    "hmmh,muone.huku yua

    jipiga kifua na ata sekunde

    haishi....make-up yangu

    yote kaharibu bure!"

    katingisha mwili yote

    nakaenda zake!
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jogoo siyo kuku?

    Mi nilidhani wote ni kuku, jogoo jina tu kama alivyo "temba" a.k.a "mtetea"!
     
  3. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kombo jogoo sio kuku.jogoo jinsia kwaivyo ukiskia dada anakuambia kuku ni kuku jogoo ni jina jua kaku2si.ha ha ha.
     
  4. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kiswahili matata kweli, ok back to your post: umetumia maana ya ngapi ya jogoo vs kuku?
     
  5. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    khaaaa!
     
  6. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ebwanae naona utanrudisha kwa mwalim wangu wa fasihi simulizi.maana iliotumika ni moja ya tangu kuumbwa kwa viumbe.hivi kama kwel unaeza nijib kati ya kuku na jogoo nani anaetaga? Ama kwa urahisi kat ya mme na mke nani anaezaa?
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Humu kuna mambo...!!
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dirty minds!
     
Loading...