Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK-Ufunguzi wa-"kikampeni kampeni" utasababisha maafa makubwa!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tusker Bariiiidi, Apr 1, 2010.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mheshimiwa Rais JK,Nakusihi sana tena nipo chini ya miguu yako,tuachane na mambo ya Kampeni haswa yanapokuja Maslahi ya taifa na wananchi kwa ujumla... Ni zaidi ya mwezi sasa Pantoni mpya iliyotengenezwa kwa asilimia kubwa na kampuni ya Kitanzania ya Songoro,katika mto Pangani kukamilika lakini mpaka sasa haijaanza kutoa huduma... Kisa...Inasubiri ufunguzi wa MBWEMBWE ZA KI-KAMPENI KAMPENI WA JK!!! Loh loh!!! :confused::confused::confused::confused:
    Mbona Pantoni mpya ya kisasa ya MV Magogoni ilianza kazi kabla ya kufunguliwa rasmi... TASWIRA ZIFUATAZO HAPO CHINI ...Ni baada ya Pantoni ya zamani kuu kuu kuharibika...

    Natumaini wewe ni Memba hapa... au una mwakilishi hapa...

    Mheshimiwa busara zako zitaokoa maisha ya wengi... AMEN.





    Naomba Mods mnisaidie ziweze-ku-display moja kwa moja Thanks...
     

    Attached Files:

  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nashukuru sana kuona katika vyombo vya habari kivuko hiki kikiwa ON-TEST...
     
  3. MANI

    MANI Platinum Member

    #3
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Tatizo hapa ahadi ilitolewa wakati wa kampeni ya kuingia ikulu sasa wanasubiri wakati wa kutaka kurudi ili watueleze si mmeona tumetekeleza ahadi yetu kwa hiyo tuwachague tena. Kinachotusumbua watanzania ni kutokujua wajibu wa serikali kwa wananchi wake. Kivuko,barabara,mashule,hospitali ni jukumu la serikali iliyo madarakani kuwapa wananchi kutokana na kodi tunazolipa lakini hapa tunaambiwa ni CCM sijui hayo mashule na huduma ambazo tulizikuta wakati wa uhuru mkoloni alijenga kwa ilani ya chama gani. Elimu ya uraia ndio njia pekee itakayo tukomboa.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hahahahah yaani JK ana watu wake wanasubiria Sept waje kufungua kivuko na John Komba akiimba changua CCM changua Kikwete Loooh!!! watagawa fulana na kupewa wananchi pilau na kivuko hichooooooo teh teh teh
     
  5. Suki

    Suki JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    You'll be surprised how many will fall for it...lol!
     
Loading...